Chạy xe vi phạm luật giao thông, bỏ trốn csgt xong lên youtube dạy kỹ năng thông chốt

doconchoancut

Reaction score
0
GrabbikeChanChinh said:
Mình thấy sai khi lôi người ngoài cuộc vào nên đã xóa cmt bên trên. Xin gửi lời xin lỗi đến gia đình anh thanh niên tên Phương gì đó nhé. Mình ko cố ý, chỉ là quen tay thôi.
Tuy nhiên mình vẫn khẳng định thanh niên ko có gplx là sai hoàn toàn. Và mục đích mình nhắm tới ko phải việc chạy xe tốc độ cao gây nguy hiểm mà là truyền tải trên mạng internet với tiêu đề Dạy Kỹ Năng. Ảnh hưởng cực kì nhiều tới người xem và các hệ quả sau đó thì cực kì khủng khiếp.
Ai mà chưa từng chạy tốc độ cao, nhưng phải trong điều kiện thuận lợi và an toàn là trên hết. Còn đằng này đã bị csgt chặn bắt rồi vẫn cứ quay đầu bỏ chạy sau đó còn đăng clip dạy kỹ năng thì phải bị lên án
Rén rùi à mai fen, chửi nó ghê thế giờ nó khè lại sợ tụt cec à

Arimoto

Reaction score
0
thằng kia chửi đúng chuẩn luôn

mấy anh loser vozer lên mạng chử kinh vl xong bị hù lùng info phát rét luôn =))

dungngage16

Reaction score
0
GrabbikeChanChinh said:
Mình thấy sai khi lôi người ngoài cuộc vào nên đã xóa cmt bên trên. Xin gửi lời xin lỗi đến gia đình anh thanh niên tên Phương gì đó nhé. Mình ko cố ý, chỉ là quen tay thôi.
Tuy nhiên mình vẫn khẳng định thanh niên ko có gplx là sai hoàn toàn. Và mục đích mình nhắm tới ko phải việc chạy xe tốc độ cao gây nguy hiểm mà là truyền tải trên mạng internet với tiêu đề Dạy Kỹ Năng. Ảnh hưởng cực kì nhiều tới người xem và các hệ quả sau đó thì cực kì khủng khiếp.
Ai mà chưa từng chạy tốc độ cao, nhưng phải trong điều kiện thuận lợi và an toàn là trên hết. Còn đằng này đã bị csgt chặn bắt rồi vẫn cứ quay đầu bỏ chạy sau đó còn đăng clip dạy kỹ năng thì phải bị lên án
Chưa gì nhùn rồi hả phen:byebye:

[E]dogawa[C]onan

Reaction score
0
Hồi đầu em cũng thích coi clip thằng Xe Ôm Vlog này, nhưng từ lúc có nhiều clip không thích thì cứ unsubscribe và không đề xuất nữa là xong. Có gì mà phải chửi hay nói tới nó làm gì ? Khổ thật. Sống ở đời đừng săm sói người khác quá thớt à

told115

Reaction score
0
GrabbikeChanChinh said:
Sợ gì nó m.chém chết cmnd. mấy con chó chạy về bốc mả bố nó à

told115

Reaction score
0
Loại súc vật này tao lái cont có ngày t chèn chết cả lũ.
Đã sai còn hổ báo à

toila6congau

Reaction score
0
Đâu thế ông thớt nói gì vợ con bạn kia mà bạn kia hổ báo thế?

À thấy rồi, đọc thread thấy nhột là chính chứ đạo lý bịp thiên hạ chứ gì. Bác thread giờ cứ nhẹ nhàng thôi.

Assmin Vozforums

Reaction score
0
Lúc trc cũng xem video của thằng xe ôm này cơ mà thấy cách nói chuyện như thằng thất học nên k xem nữa