Chạy xe vi phạm luật giao thông, bỏ trốn csgt xong lên youtube dạy kỹ năng thông chốt

Nevermind_1102

Reaction score
1
Tầm cấp 2 cấp 3 độ tuổi trẻ trâu, thằng nào chả thích mấy thằng ntn, sau già hơn nó khác tự nhận ra thôi mai fen

via vozForums for iPhone

Diana_hutmau

Reaction score
0
tiyolik said:
Nói chung csgt VN tham nhũng chết mẹ, cứ rình rình bắt dân không chưa nói đến đường xá, tao khuyến khích vi pham luật giao thông cũng được nhưng đừng lên mạng dạy kỹ năng thông chốt nhé
óc chó
reported ignored

GrabbikeChanChinh

Reaction score
0
Nevermind_1102 said:
Tầm cấp 2 cấp 3 độ tuổi trẻ trâu, thằng nào chả thích mấy thằng ntn, sau già hơn nó khác tự nhận ra thôi mai fen
for iPhone[/i]
Đợi tới lúc bọn trẻ trâu nhận ra thì mấy thằng mất dạy này ko biết đã gián tiếp dạy hư bao nhiêu thằng và trực tiếp giết chết bao nhiêu người tham gia giao thông xung quanh

Nevermind_1102

Reaction score
1
GrabbikeChanChinh said:
Đợi tới lúc bọn trẻ trâu nhận ra thì mấy thằng mất dạy này ko biết đã gián tiếp dạy hư bao nhiêu thằng và trực tiếp giết chết bao nhiêu người tham gia giao thông xung quanh
Không thì làm tn đc mai fen, gia đình chúng nó k dậy thì k có thằng này cũng có thằng trẩu khác để chúng n thần tượng thôi
via vozForums for iPhone

vodanh4174

Reaction score
0
trên facebook ông phương này đang tìm chủ thớt gắt lắm đấy mấy bác ạ.

GrabbikeChanChinh

Reaction score
0
Mình thấy sai khi lôi người ngoài cuộc vào nên đã xóa cmt bên trên. Xin gửi lời xin lỗi đến gia đình anh thanh niên tên Phương gì đó nhé. Mình ko cố ý, chỉ là quen tay thôi.
Tuy nhiên mình vẫn khẳng định thanh niên ko có gplx là sai hoàn toàn. Và mục đích mình nhắm tới ko phải việc chạy xe tốc độ cao gây nguy hiểm mà là truyền tải trên mạng internet với tiêu đề Dạy Kỹ Năng. Ảnh hưởng cực kì nhiều tới người xem và các hệ quả sau đó thì cực kì khủng khiếp.
Ai mà chưa từng chạy tốc độ cao, nhưng phải trong điều kiện thuận lợi và an toàn là trên hết. Còn đằng này đã bị csgt chặn bắt rồi vẫn cứ quay đầu bỏ chạy sau đó còn đăng clip dạy kỹ năng thì phải bị lên án