Chạy xe vi phạm luật giao thông, bỏ trốn csgt xong lên youtube dạy kỹ năng thông chốt

Arashikage

Reaction score
0
Nhà thằng Hoàng xe ôm cách nhà mình đi bộ đúng 1 cái cầu :lol:. Gặp ngoài đời nhìn bần nông lắm thì bảo sao cái tư duy không trẻ trâu. Sủa trên mạng vậy thôi chứ ngoài đời ngoan như cún ấy mà

Google sucks

Reaction score
0
Thien-Loi said:
Ức hiếp gì đâu bạn ơi mấy thằng nhóc con hổ giấy coi trời bằng vung mới dám chửi bới vậy, chưa gặp đúng người dạy dỗ bọn nó thôi. Mình ngày xưa cũng húng lắm, sau phải trả giá vài lần nên giờ hiền rồi. Nhà ku Hoàng xe ôm Vlog cách mình khoảng 1km, gặp ở ngoài cũng không hổ báo lắm đâu, chỉ có thằng Phương này thôi. À mà a Phương gì mà có đọc đc mà muốn ăn thua đủ thì mình luôn tiếp nhé, 30p có mặt ko phải ra HN đâu
Arashikage said:
Nhà thằng Hoàng xe ôm cách nhà mình đi bộ đúng 1 cái cầu :lol:. Gặp ngoài đời nhìn bần nông lắm thì bảo sao cái tư duy không trẻ trâu. Sủa trên mạng vậy thôi chứ ngoài đời ngoan như cún ấy mà
Hàng xóm à? :rofl:

Thien-Loi

Reaction score
0
Google sucks said:
Hàng xóm à? :rofl:
Tôi ở KCX Tân Thuận ko biết ông kia ở đâu, ngày xưa lúc Hoàng mới mở shop có ghé qua ủng hộ cái giá đỡ :gach::gach:

told115

Reaction score
0
Thien-Loi said:
Tôi ở KCX Tân Thuận ko biết ông kia ở đâu, ngày xưa lúc Hoàng mới mở shop có ghé qua ủng hộ cái giá đỡ :gach::gach:
Lên đại diện voz nói chuyện xem có bị xiên ko m

Arashikage

Reaction score
0
Thien-Loi said:
Tôi ở phía quận 4 ông ei :lol: đi bộ ưqua nhà thằng Hoàng chắc éo tới 15p nữa :))

tunvit

Reaction score
1
Vẫn chưa thấy ai tát ai, ai đâm ai, nói chung là vẫn như mọi khi

Thien-Loi

Reaction score
0
Arashikage said:
Tôi ở phía quận 4 ông ei :lol: đi bộ ưqua nhà thằng Hoàng chắc éo tới 15p nữa :))
Chắc ở khúc Tôn Thất Thuyết hả :byebye::byebye:, nói chung chuyện chả có gì mà mấy ông nội cứ làm quá lên.:byebye::byebye:

Arashikage

Reaction score
0
Thien-Loi said:
Chắc ở khúc Tôn Thất Thuyết hả :byebye::byebye:, nói chung chuyện chả có gì mà mấy ông nội cứ làm quá lên.:byebye::byebye:
Mình ở Nguyễn Tất Thành bạn, ngay trường Nguyễn Trãi đó. Chuyện này do mấy thằng " rắc xin boi " chạm nọc thôi. Mồm thì cứ kệ người ta nghĩ gì. Sống theo đam mê, mà đến khi gặp người ta ý kiến lại sửng cồ lên đòi nổ địa chỉ :)

talktoyou9x

Reaction score
0
anhlucky22 said:
Thằng kia khoá fb roi hay sao mà không tìm thấy bài nào nua. Mà labatvi la ai mà nói xong thì im luôn the
người bán chym. à bán sim nha:look_down::look_down: