Chạy bộ nản vãi, khó hơn cả tập gym

viking119

Reaction score
0
NhOc_BuOn said:
Em 1m7 76kg thím ạh. Tại cv toàn ngồi vp mà ngốn mất nhiều time quá :sosad::sosad:

Được gửi từ Nokia Ngage QD - vozForums
trang bị 1 đôi giày chạy tốt tí nhé thím :adore: cố gắng kiên trì tập luyện, dân văn phòng ngồi suốt nên dễ béo với sinh bệnh lắm :sweat:

NhOc_BuOn

Reaction score
0
viking119 said:
trang bị 1 đôi giày chạy tốt tí nhé thím :adore: cố gắng kiên trì tập luyện, dân văn phòng ngồi suốt nên dễ béo với sinh bệnh lắm :sweat:
Thím có gợi ý nào ko? Hai hnay e đau đầu gối ko dám chạy. Còn bth em chạy ngày tầm 5km thím ah:sosad:sosad::
Được gửi từ Nokia Ngage QD - vozForums

Nhan.Chu

Reaction score
0
đều đều ra phòng gym hàng ngày, cả đi bộ và chạy đâu tầm 2km :beauty:
mập quá chạy mệt vcl ra:sosad:

DitChungQuoc

Member
Reaction score
0
HbsAg said:
Em ra phòng gym toàn ôm máy chạy đến khi nào mệt không ra hơi thì về. Mấy thằng tập gym nhìn em như người sao hỏa :sweat::sweat:

Gửi từ Samsung SM-A510F bằng vozFApp
y như thắc mắc của mình luôn đó chứ... vô thớt này mới hiểu...

định train 3km 10' đây.. phấn đấu hoàn thành đến t9 2019:chaymau:

j3ad

Reaction score
0
Digsby said:
Từ thằng mập địt đi bộ k nổi tao train đúng 3 tháng ở gym nè
Sau 3 tháng ép max 3km hết 18:30s ( trên máy )
Cảm giác phê lòi cứt
Gửi từ Grab Phone bằng vozFApp
Chạy máy khác xa chạy đường ngoài thím ơi. Cảm giác chạy ngoài k biết có phải do tại gió hay mặt đường k mà mau mất sức vãi. Càng chạy càng nể những người chạy đc 1 vòng maratong tiêu chuẩn ~41km. Mục tiêu mình là cố hết 1 năm sẽ chạy đc vậy
Gửi bằng vozFApp

DitChungQuoc

Member
Reaction score
0
j3ad said:
Chạy máy khác xa chạy đường ngoài thím ơi. Cảm giác chạy ngoài k biết có phải do tại gió hay mặt đường k mà mau mất sức vãi. Càng chạy càng nể những người chạy đc 1 vòng maratong tiêu chuẩn ~41km. Mục tiêu mình là cố hết 1 năm sẽ chạy đc vậy

Gửi bằng vozFApp
thôi ham j mấy ông maratong thím ơi dòm ông nào ông nấy tong teo thấy nản.. có sức bền nhưng như vậy ko ham :)

hero_mat_ro

Reaction score
2
thebest said:
Chạy mệt vl luôn nếu không quen mập chuae kể cố quá dễ ị đùn . Mình mập quá nên cứ chạy được chừng 500m là mắc ỉa , khổ vl thôi ráng :((
Mày coi lại đường tiêu hoá có vấn đề gì k.

j3ad

Reaction score
0
DitChungQuoc said:
thôi ham j mấy ông maratong thím ơi dòm ông nào ông nấy tong teo thấy nản.. có sức bền nhưng như vậy ko ham :)
Mình kiểu bị nghiện đi bộ và chạy ấy. Nhưng do béo quá nên chạy hơi mệt. Còn đi bộ mà đc tiếp nước, đồ ăn mình tự tin đi cả ngày đc. Đợt trước hứng tình cuốc bộ hơn 20km :gach:
Sức bền làm việc hay ấy ấy tốt lắm thím :sexy:
Gửi bằng vozFApp

Digsby

Reaction score
1
j3ad said:
Gửi bằng vozFApp
Đúng
Chạy đường khác, vì là ta chạy
Còn máy nó chạy băng tải, ta chỉ cần nhấc chân lên thôi

Nhưng thế cũng đủ rồi, đâu phải ai cũng chạy rông đc
Gửi từ Grab Phone bằng vozFApp