mailam73

Member
Reaction score
0
Bác bao nhiêu tuổi và huyết áp tầm bao nhiêu vậy ạ?

via vozForums for iPhone

phant0mlord

Reaction score
0
E cũng thích bộ môn chạy nhưng chân e yếu quá, e chạy đc 200m đã đau chân dù ko thấy mệt làm cứ chạy 200m lại phải đi bộ tầm 20m rồi mới chạy tiếp đc, có cách nào cải thiện đc vụ này ko các bác

quygiamegai

Reaction score
0
Buồn vãi, mỗi ngày mình chỉ chạy được khoảng 15-20p và chạy được gần 2km thôi, thấy đuối quá. Mà xem GPS nó báo là đi bộ nhanh chứ éo phải chạy

Gửi từ Asus P008 bằng vozFApp

jupiter_nguyen

Reaction score
0
Thím mới chạy với có bệnh thì chạy chậm thôi. Nhịp tim ở zone 2. Thỉnh thoảng xen kẽ các buổi Tempo với Interval. 1 tuần phải có 1 ngày nghỉ ngơi hoàn toàn. Đừng cố quá đến lúc không chấn thương lại không còn động lực để chạy nữa.

datcub

Reaction score
0
Mới được 4 ngày thôi, kiên trì khi nào được bằng này thì chia sẻ nhé

Sent from
using vozFApp

colepik1

Reaction score
0
SiuNhanDo said:
Tầm 4 5 tr thì có hog bác, hoặc bác cho e xin tên 1 dòng nên mua để e tham khảo ạ.

Cảm ơn bác nhé
5 triệu nhiều. tối ưu nhất theo mình là garmin instinct.

colepik1

Reaction score
0
datcub said:
Mới được 4 ngày thôi, kiên trì khi nào được bằng này thì chia sẻ nhé

Sent from
using vozFApp
ông này trẻ con vãi lều. newbie vào khoe thành tích, ông lôi thành tích già trâu của ông ra dọa người ta à :gach:

.CocaCola.

Reaction score
0
phant0mlord said:
E cũng thích bộ môn chạy nhưng chân e yếu quá, e chạy đc 200m đã đau chân dù ko thấy mệt làm cứ chạy 200m lại phải đi bộ tầm 20m rồi mới chạy tiếp đc, có cách nào cải thiện đc vụ này ko các bác
Khởi động kỹ cào thím, cho các cơ nóng lên rồi mới chạy, với cả nâng tốc độ lên từ từ, đừng ham chạy nhanh

via vozForums for iPhone

colepik1

Reaction score
0
.CocaCola. said:
Khởi động kỹ cào thím, cho các cơ nóng lên rồi mới chạy, với cả nâng tốc độ lên từ từ, đừng ham chạy nhanh

via vozForums for iPhone
chả cần khởi động. bác chạy chậm 1 km là người cũng ấm rồi. đó là chạy bình thường. khi mà bác tập bài tốc độ, đòi hỏi nhanh ngay từ giây đầu tiên thì mới cần khởi động :D

ktbvd

Reaction score
2
Chạy bộ thì mua giày gì chạy cho an toàn với bảo vệ chân vậy bác :adore:, có cần băng bảo vệ đầu gối không bác :adore: