[Chân thành xin nhờ anh em voz] [IOS] Movie Valley X - Xem phim HD, miễn phí không quảng cáo khi xem

baccanngon

Reaction score
0
Trước tiên, em xin lỗi các bác vì không phải post bài chém gió.
Em mới học làm 1 ứng dụng xem phim nhưng mà không có user sử dụng, bần cùng xin phép post lên đây nhờ anh em voz chiếu cố sử dụng và review dùm cho có động lực phát triển, vì em biết anh em voz rất nhiệt tình, đã giúp ai là giúp hết sức. Em quên nick lâu r từ hồi sinh viên nên phải lập lại ạ :sosad:
Em thật sự chân thành cảm ơn. :stick:

Movie Valley X là ứng dụng xem phim HD trực tuyến hoàn toàn miễn phí với hình ảnh sắc nét, tốc độ cực nhanh, cùng kho phim khổng lồ. Không chỉ làm hài lòng các bạn trẻ với các phim bom tấn, phim bộ, TV Show, ứng dụng còn có vô số những chương trình hài, phim truyện thiếu nhi

Tính năng chính của ứng dụng:
- Trải nghiệm phim chất lượng chuẩn HD1080, với tốc độ cực nhanh.
- Kho phim khổng lồ với đầy đủ các thể loại.
- Tính năng "Đang xem" cho phép bạn dễ dàng quản lý các chương trình đang theo dõi.
- Tự động cập nhật nội dung mới liên tục.
- Liên kết thông minh với các mạng xã hội.
- Dễ dàng chia sẻ, tìm kiếm, kết nối không gian giải trí.

* IOS: https://itunes.apple.com/vn/app/id1286226577 (có hỗ trợ cả iphone ipad)
* Android: Đang phát triển.

* HIỆN TẠI MÌNH KHÔNG CHẠY QUẢNG CÁO MÀN HÌNH XEM PHIM CHO ANH EM TRẢI NGHIỆM HOÀN TOÀN THOẢI MÁI

Do ứng dụng mới hoàn thành thời gian ngắn với sự phát triển của cá nhân nên chắc chắn còn nhiều lỗi và chưa thật sự tiện ích, mình sẽ cố gắng cập nhật để ứng dụng ngày càng hoàn thiện hơn.
Mời mọi người dùng thử, góp ý. Nếu hay và tiện ích mong anh em chia sẻ cho bạn bè, người thân đánh giá appstore giúp mình thêm động lực phát triển ứng dụng. ❤

Do chỉ cá nhân mình tự phát triển nên xin phép cho chạy quảng cáo bên ngoài màn hình xem phim, lấy chút ít kinh phí duy trì tài khoản IOS và server, mong anh em thông cảm.

Một lời cuối xin cảm ơn anh em voz rất nhiều! :adore:

Link tải Movie Valley X: https://itunes.apple.com/vn/app/id1286226577

baccanngon

Reaction score
0
Các anh em ơi comment ở dưới góp ý cho em biết tình hình trải nghiệm tnao được không ạ?

bacuabaongan

Reaction score
0
Vozz toàn chơi android thôi... Thím qa tinhte sẽ hiệu quả hơn... Haha
Gửi từ X1 bằng vozFApp

Theory

Reaction score
1
Tên app hay nhỉ, để test thử, có mục donate không để sau hài lòng thì em sẽ ủng hộ :byebye:

aloalo9999

Reaction score
0
Ở trên thì ko quảng cáo
ở dưới thì
Do chỉ cá nhân mình tự phát triển nên xin phép cho chạy quảng cáo lấy chút ít kinh phí duy trì tài khoản IOS và server, mong anh em thông cảm.
Là sao ta :D
Quảng cáo cũng đc, nhưng vừa phải, đúng chỗ đúng nơi đúng lúc.
Đang gay cấn mà quảng cáo thì ae chả cho ăn đấm :D
Mà sever ntn, chạy mượt ae mới hài lòng xem quảng cáo ạ!

baccanngon

Reaction score
0
Dạ, em có ghi là không quảng cáo khi xem, tức là màn hình chi tiết phim và khi xem phim không có bất kì quảng cáo nào, chỉ có ở danh sách phim và góc dưới màn hình các màn đó thôi :adore:
Các bác ức chế khi xem phim cứ sắp "lên" thì quảng cáo nên em k cho bất kì quảng cáo nào ở màn xem phim ạ :stick:
Server thì chạy cũng khá ổn định, mời bác trải nghiệm xem thế nào :beauty:

baccanngon

Reaction score
0
Theory said:
Tên app hay nhỉ, để test thử, có mục donate không để sau hài lòng thì em sẽ ủng hộ :byebye:
Ôi mãi có 1 người hỏi em về tên app ^^ em chia sẻ là em ước mơ được đặt chân đến thung lũng silicon (silicon valley), cái nôi của công nghệ cao. Còn X là chào đón sự chào đời của iPhone X, cái tên quá HOT thời gian gần đây, cũng như đột phá nhất của Apple kỉ niệm 10 năm. Đó là ý tưởng hình thành tên "Movie Valley X" đó ạ :adore:
Em làm app chia sẻ anh em, bạn bè dùng đông vui, biết đến ứng dụng này là em mừng lắm r. Donate thì chính là sự ủng hộ của tất cả mọi người :beauty:
Em xin cảm ơn lắm lắm :beauty:

baccanngon

Reaction score
0
bacuabaongan said:
Vozz toàn chơi android thôi... Thím qa tinhte sẽ hiệu quả hơn... Haha

Gửi từ X1 bằng vozFApp
Dạ em đang mày mò học lại Android, xuất phát em là Android dev, chuyển IOS giờ mới quay về chính gốc :go:
Em đang tranh thủ tgian nhất có thể, chắc phải đầu năm sau mới xong ạ, vì em còn đi làm công ty k code được, và vừa học lại vừa code Android nên chậm.
Đầu năm sau có bản Android em lại giới thiệu, rất mong được anh em ủng hộ :beauty:

robocomy2k

Reaction score
0
baccanngon said:
Dạ, em có ghi là không quảng cáo khi xem, tức là màn hình chi tiết phim và khi xem phim không có bất kì quảng cáo nào, chỉ có ở danh sách phim và góc dưới màn hình các màn đó thôi :adore:
Các bác ức chế khi xem phim cứ sắp "lên" thì quảng cáo nên em k cho bất kì quảng cáo nào ở màn xem phim ạ :stick:
Server thì chạy cũng khá ổn định, mời bác trải nghiệm xem thế nào :beauty:
Thời 1999 2000 gì đấy, có bộ phim Cô Gái Đại Dương trên VTV lúc 6h tối. Đang xem đoạn hay, tự dưng có quảng cáo. Ông già mình vác luôn cái ghế gỗ đập nát cmn Tivi :gach:

baccanngon

Reaction score
0
robocomy2k said:
Thời 1999 2000 gì đấy, có bộ phim Cô Gái Đại Dương trên VTV lúc 6h tối. Đang xem đoạn hay, tự dưng có quảng cáo. Ông già mình vác luôn cái ghế gỗ đập nát cmn Tivi :gach:
:gach: ông già nhà bác truất v~ =)) em hồi đó cũng xem phim đó r, em k nhớ nổi kênh nào. Hồi đó ăn cơm lúc 6h nên toàn xem phim: cô gái đại dương, thế giới bí mật của Alex mack, 100 Chiến Công của Eddie McDow, 18 bánh xe công lý...
:stick: Nhớ tuổi thơ dữ dội quá