Chặn quảng cáo trên youtube !

imsngocxinh

Reaction score
0
Xin chào các bro, mình dùng youtube lâu nay vẫn cay cú vụ quảng cáo chạy liên hồi, nhiều khi nghe bài nhạc thì bị ngắt nửa chừng để chạy quảng cáo, các bro có cách nào chặn ko cho nó hiện quảng cáo trên youtube được không.
Nhờ hướng dẫn trên laptop và cả IOS, Androi luôn.
thank you so much !

DarkTaiga

Reaction score
0
Xài chrome/firefox thì cài uBlock origin cho nhẹ, k thì xài brave để lướt web luôn
Android thì vanced

imsngocxinh

Reaction score
0
DarkTaiga said:
Xài chrome/firefox thì cài uBlock origin cho nhẹ, k thì xài brave để lướt web luôn
Android thì vanced
Xin cảm ơn bro, từ này nghe nhạc khỏi bị tắt nghẽn nửa chừng rồi, mới cài thử chặn đã thật, tụi quảng cáo cho nó khỏi kiếm tiền từ mình...
Nhờ MOD close topic giúp.thanks

xomtram

Reaction score
0
Thấy vanced app nổi vậy mà nhiều bạn k biết nhỉ, trước khi biết vanced mình toàn xài bản yotube red mod trên mạng, sau có thì chuyển qua trang chủ vanced tải. PC thì adblock, android thì vanced, TV ngu thì kiếm acc ytb premium, lâu lắm k thấy qc ytb, à thấy trên điện thoại của bạn.
)

Charter

Reaction score
0
PC thì Adblock Plus, còn trên Android hay iOS thì chịu.

stylecry

Reaction score
0
Charter said:
PC thì Adblock Plus, còn trên Android hay iOS thì chịu.
Android thì dùng youtube vanced đc mà, ios mới chịu

troioimoa

Reaction score
0
stylecry said:
Android thì dùng youtube vanced đc mà, ios mới chịu
IOS dùng app Music Pro,giao diện đẹp,trực quan,quan trọng là nghe được nguồn nhạc ở youtube,tắt được màn hình no ads và free,lâu lâu có ít qc nhưng ko ảnh hưởng cho lắm,có thể mua bản pro để xoá hoàn toàn qc :beauty: