tamart

Reaction score
0
skylove132 said:
Tối nay làm kèo nào mấy thím :sad:
Phang hết vào cửa under HT VN vs Irac. Đảm bảo 0-0
Gửi từ HUAWEI INE-LX2 bằng vozFApp

Tam su Vozer

Reaction score
0
mình chơi bitcoin với forex bay hơn 7k. Quyết định nghỉ.
ra năm làm lại, năm nay đen quá

Why always me ?

Reaction score
0
zentct said:
Con Mac e định bán luôn, cũng tiếc lắm vì mới mua đc 4 tháng, còn lại có cái IP7 nữa thôi nhưng bán cũng chả đc mấy đồng mà lại ko có máy để dùng :sosad:
con 7plus của thím bao nhiêu GB, em có con ip7 32gb thím đổi ko em bù ít tiền cầm hơi tạm cũng đỡ rồi tính tiếp

nanh trang

Reaction score
0
Có ông anh bảo cờ bạc chặt tay nó chơi bằng chân :gach: vẫn nhớ đến giờ. Có những ô mình gặp, chỉ ngồi chơi uống cốc trà đá bt thôi hắn cũng gạ kèo bao thuốc này số điếu chẵn hay lẻ :lmao: .Thằng bạn thân ở cùng phòng, có đợt cũng dính cờ bạc, 1 tối ô ấy đốt hết gần trăm củ, vkl thật. Mà cái này chắc tùy tính từng người các thím nhỉ, bản thân em sinh ra lớn lên trong ổ cờ bạc (bên ngoại, bên nội luôn) nhưng tuyệt chả ham hố gì :eek:ps:

Redisme

Reaction score
0
nhà xóm bên có 2 vc, nổi khắp các xóm, cờ bạc độ banh đủ cả, nghe mấy bà tám hàng xóm moi đc tin thì những ngày trước khi trốn mất dạng, hai vc đó phải góp mỗi ngày 7 củ $@#!$ :sweat:, nghe còn giật mình, tiền góp trả nợ mỗi ngày bằng mẹ tháng lương của mình rồi :stick:

zentct

Reaction score
0
Có 1 bác trên voz hứa làm giúp e thẻ tín dụng rồi nhưng ko biết dc ko, bác ấy bảo quen bên nhiều bank, ko làm chỗ này làm chỗ kia, nhưng khả năng 50/50. Dù sao cũng cảm ơn bác, voz vẫn nhiều người tốt lắm