lostodyssey1005

Reaction score
0
ông thớt bị đuổi r à hay như nào mà k thấy lên tiếng j nữa thế, đang thấy onl này :s

QuanlydatdaiNN1

Reaction score
0
lostodyssey1005 said:
ông thớt bị đuổi r à hay như nào mà k thấy lên tiếng j nữa thế, đang thấy onl này :s
Tự nghỉ chứ có gì đâu mà đuổi :byebye:

thanhdam1811

Reaction score
0
Thớt bị đuổi việc nhục quá méo dám ngoi lên à. Sợ gì, công ty éo hợp thì éo làm nữa, sau đi xin cty khác, ngán gì :doubt:
Sent from my iPhone 6 Plus using vozForums

doide0soai2

Reaction score
0
lostodyssey1005 said:
cũng phải review sau khi họp vs sếp cho anh em biết tnao chứ :s
đù tưởng chìm luôn rồi chớ, kkkaa. Chả được gì mẹ à. Sếp chỉ nói cố gắng rồi nói mấy câu kiểu xã giao. Nói chung em quyết định 6 tháng nữa là vứt áo ra đi, ko đợi chờ gì cả, dù tụi mới có nói năm sau em lên lương chắc cao lắm này nọ, nhưng em cũng chả còn niềm tin ở cty nữa, lúc em khó khăn ko giúp đỡ được em, thì lúc em đã học đủ thì em tự ra đi :adore:

doide0soai2

Reaction score
0
thanhdam1811 said:
Thớt bị đuổi việc nhục quá méo dám ngoi lên à. Sợ gì, công ty éo hợp thì éo làm nữa, sau đi xin cty khác, ngán gì :doubt:
éc, ko có đuổi đâu mẹ. Ở Nhật có dạng hợp đồng trọn đời. Nghĩa là mẹ trừ khi phạm lỗi quá lớn thì mới bị đuổi, chứ chả bao giờ cty xa thải. Chính vì vậy tụi Nhật nó dễ ù lỳ đó mẹ:stick:

lostodyssey1005

Reaction score
0
tận 6 tháng nữa à, vãi nói chuyện, nói chuyện thì giải quyết cái gì, k tăng lương thì nghỉ :))

doide0soai2

Reaction score
0
lostodyssey1005 said:
tận 6 tháng nữa à, vãi nói chuyện, nói chuyện thì giải quyết cái gì, k tăng lương thì nghỉ :))
Nhưng được cái thoải mái mẹ à, em là core trong đám mới, nên em làm thoải mái lắm, đang làm muốn ra ngoài đi đâu 1-2 tiếng cũng ko nói gì (hôm bữa em chuyển nhà nên ra ngoài đi tới bất động sản lấy chìa khoá 3 tiếng mới quay lại, sếp cũng ko nói gì, rồi hôm bữa thẻ ngân hàng em có vấn đề, ra ngân hàng 1-2 tiếng về cũng ko nói, mà em đi cũng chả xin ai, thích em đi à, nói chung là rất rất thoải mái mẹ à:adore:, mẹ cũng bít cty Nhật rất nghiêm khắc giờ giấc, mà em thì dạo này chuyển nhà mới hơi xa, nên toàn đi muộn 15-30 phút, cũng ko nói gì:stick:)