doide0soai2

Reaction score
0
lostodyssey1005 said:
haizzz, thế này thì thôi, nhưng tốt nhất sinh hoạt điều độ, đi làm các thứ r về đúng giờ cho nó khỏe người, 6 tháng nữa mà nghỉ vc thì review tiếp nhé, cũng muốn sang nhật sống thử quá mà giờ vợ con r :D
Cty em ko nặng hình thức kiểu sếp về thì nhân viên mới về. Nhưng mà kiểu tụi Nhật nó cũng có tâm lý đó mẹ à, nhiều khi em muốn xách đít về sớm mà thấy tới giờ rồi cty chả ai về, ngồi ráng 1-2 tiếng mới về (lúc đó là hết project hay là đang học chuẩn bị project nên cũng khá nhàn, còn khi deadline dí thì....:sweat:)

lostodyssey1005

Reaction score
0
doide0soai2 said:
Cty em ko nặng hình thức kiểu sếp về thì nhân viên mới về. Nhưng mà kiểu tụi Nhật nó cũng có tâm lý đó mẹ à, nhiều khi em muốn xách đít về sớm mà thấy tới giờ rồi cty chả ai về, ngồi ráng 1-2 tiếng mới về (lúc đó là hết project hay là đang học chuẩn bị project nên cũng khá nhàn, còn khi deadline dí thì....:sweat:)
t đang làm cho hàn ở việt nam, trước ngồi gần sếp cũng thế, ông này cứ ở lại muộn chả hiểu làm gì, 6h chưa ai dám về nên k về, bh thì cứ đến hết giờ về đi tập gym, ở lại chả dc cái j mà lại mệt người nữa.