[Chán nản] Có phải xấu trai thì không thể tán được gái :((

Ngay 31 Thang 2

Reaction score
0
Nếu vào trường hợp của thớt thì 1 là thớt quá xấu (hoặc vừa xấu vừa nghèo vừa vô duyên vừa ko ổn định. Nói chung là bản chất thớt quá tệ), 2 là tán gái kèo quá cao, 3 là bọn teen dẩm hoặc mới lớn chưa đi làm hay va chạm nhiều :chaymau:
Chứ gái bây giờ nó thực dụng lắm. Bọn tầm 24 25t đi làm rồi. Nó ko quan trọng xấu đẹp lắm đâu, chỉ cần ko xấu đến mức xúc phạm người nhìn là đc. Còn gái nó xinh về cơ bản các mặt ngon thì tiêu chuẩn đẩy lên cao hơn tí :sexy:
Bây giờ tính gái trung bình, xét các mặt tầm 7/10 đi. Thì thớt chỉ cần ko xấu quá, cv ổn định, nhà cửa chỉ cần ko nghèo, ko vô duyên. Như vậy là đủ. Gái nó cần người chồng là đàn ông chứ đẹp trai chả mài ra mà ăn đc đâu. Nếu ko đẹp trai hoặc xấu quá thì phải cần những cái kia bù đắp vào. Tự thớt suy ra trường hợp của thớt thôi :byebye:
Xem lại vị trí mình đang ở đâu, hạ thấp tiêu chuẩn xuống hoặc tự nâng độ ngon của bản thân lên. Đơn giản nhưng làm đc là cả quá trình đấy

dead_man_walking04

Reaction score
0
Quan trọng là đối tượng thớt tán ntn :lol: mới tập tán thì tìm đứa nào mặt bằng thấp hơn mình xíu để lấy tự tin, mà thật ra thằng nào cũng muốn gái xinh thì gái xấu để cho ai :shame:

AkaiOrGin

Reaction score
0
Xấu đc như Jack Ma chưa, nếu lúc nào cảm thấy xấu thì cứ nhìn vào Jack Ma

chilinh_kt

Reaction score
0
thím còn có gái để tán , chứ mình còn không có đối tượng để tán đây

anhnongdanchamchi

Reaction score
0
đẹp trai cũng khổ lắm mấy thím ơi :pudency:
đi đâu cũng bị gái theo đuôi ,vào mấy con biết ý nó còn đỡ chứ gặp mấy con dẩm lol thì đm hãm đéo chịu được :stick:
nhiều con tối lol nào cũng khủng bố ,đòi nt với nó ,chặn nó thì mai nó rêu rao khắp nơi là mình chảnh chó ,xong chẳng bạn bè quen biết lol gì nó cũng nhờ cái nọ cái kia,nóng máu chửi nó vô duyên vl ,thì nó lại dỗi ,lại cái bài em không ngờ a là người như vậy .. vậy vậy cái bà già mày :pudency:
Nhưng thỉnh thoảng cũng gặp đứa biết điều ,tối tối đói toàn nhờ nó mua đồ ăn rôi cầm vào tận cửa cho :byebye:

Muathularung

Reaction score
0
nct104 said:
mày tầm nào thì ngắm gái tầm đấy, đòi hòi cao hơn khả năng thì tạch là đúng thôi. phải biết chọn mục tiêu và biết mình là ai :doubt:
xấu xấu mà ít tiền thì cũng nên chọn nhưng con tầm tầm đấy thôi chứ cứ chọn con xinh mà bọn đấy vệ tinh đầy sao nó phải chọn mày.
quan trọng nữa là cái tính cách, mày chỉ cần khéo tý với thật thà là được, rồi tình yêu sẽ đến :byebye:
tao đã ko tán thì thôi tán phát ăn ngay đây này, mặc dù tao cũng thuộc hàng ko đẹp trai đk bình thường. :beauty: tán đúng 1 tháng đổ 5 tháng sau cưới, giờ có 1 thằng cu đẹp trai rồi :matrix:
Đại ca ơi:beauty:

40tuoilayvo

Reaction score
1
Ngay 31 Thang 2 said:
Nếu vào trường hợp của thớt thì 1 là thớt quá xấu (hoặc vừa xấu vừa nghèo vừa vô duyên vừa ko ổn định. Nói chung là bản chất thớt quá tệ), 2 là tán gái kèo quá cao, 3 là bọn teen dẩm hoặc mới lớn chưa đi làm hay va chạm nhiều :chaymau:
Chứ gái bây giờ nó thực dụng lắm. Bọn tầm 24 25t đi làm rồi. Nó ko quan trọng xấu đẹp lắm đâu, chỉ cần ko xấu đến mức xúc phạm người nhìn là đc. Còn gái nó xinh về cơ bản các mặt ngon thì tiêu chuẩn đẩy lên cao hơn tí :sexy:
Bây giờ tính gái trung bình, xét các mặt tầm 7/10 đi. Thì thớt chỉ cần ko xấu quá, cv ổn định, nhà cửa chỉ cần ko nghèo, ko vô duyên. Như vậy là đủ. Gái nó cần người chồng là đàn ông chứ đẹp trai chả mài ra mà ăn đc đâu. Nếu ko đẹp trai hoặc xấu quá thì phải cần những cái kia bù đắp vào. Tự thớt suy ra trường hợp của thớt thôi :byebye:
Xem lại vị trí mình đang ở đâu, hạ thấp tiêu chuẩn xuống hoặc tự nâng độ ngon của bản thân lên. Đơn giản nhưng làm đc là cả quá trình đấy
Chuẩn này. Công việc ổn định là đầy gái mà chọn. Nhiều con xinh vãi mà lấy thằng bình thường. Gato vl

Sent from my iPhone using vozForums