[Chán nản] Có phải xấu trai thì không thể tán được gái :((

40tuoilayvo

Reaction score
1
đừng buồn vì đẹp trai cũng ko tán được gái đây. thất nghiệp khổ thế đấy.

Without Wax

Reaction score
0
Vớ vẩn, đầy thằng có gấu mà xấu trai vcc ra.
vì bố nó giàu

nct104

Reaction score
0
mày tầm nào thì ngắm gái tầm đấy, đòi hòi cao hơn khả năng thì tạch là đúng thôi. phải biết chọn mục tiêu và biết mình là ai :doubt:
xấu xấu mà ít tiền thì cũng nên chọn nhưng con tầm tầm đấy thôi chứ cứ chọn con xinh mà bọn đấy vệ tinh đầy sao nó phải chọn mày.
quan trọng nữa là cái tính cách, mày chỉ cần khéo tý với thật thà là được, rồi tình yêu sẽ đến :byebye:
tao đã ko tán thì thôi tán phát ăn ngay đây này, mặc dù tao cũng thuộc hàng ko đẹp trai đk bình thường. :beauty: tán đúng 1 tháng đổ 5 tháng sau cưới, giờ có 1 thằng cu đẹp trai rồi :matrix:

viking119

Reaction score
0
quan trọng là do thớt thích tán mấy em xinh xắn, chân dài thì tạch là phải thôi :chaymau: muốn có gái ngon thì mình cũng phải ngon lành trước đã :chaymau: còn ko thì chọn 1 em bình thường thôi nhưng tính cách tốt là đc :gach:

badamgiathanhturin

Reaction score
0
thật sự là ngoại hình ko quan trọng lắm đâu. tất nhiên mặt cũng phải bình thường 1 tí ko cần đẹp trai thì tán được đầy gái ngon ra. mấy đứa bạn mình toàn mấy thằng lùn với già cũng ko phải giàu lắm đâu có công ăn việc làm ổn định cái là toàn lấy được vợ rất xinh nhé.

Coiucute

Reaction score
1
Tán làm gì cho mệt, nhà cửa ổn định thì để t gả cho con e vợ hot girl bán mỹ phẩm trên face, nghề chính là thợ trang điểm trên xì gòn:sogood:bảo đảm thím nhìn ảnh đéo thua bất kì con hot girl vớ vẩn nào trên mạng nhé:dribble:

Gửi bằng vozFApp

iwobi4125

Reaction score
0
Coiucute said:
Tán làm gì cho mệt, nhà cửa ổn định thì để t gả cho con e vợ hot girl bán mỹ phẩm trên face, nghề chính là thợ trang điểm trên xì gòn:sogood:bảo đảm thím nhìn ảnh đéo thua bất kì con hot girl vớ vẩn nào trên mạng nhé:dribble:

Gửi bằng vozFApp
nha cửa e ổn định anh ới :beauty: