[Chán nản] Có phải xấu trai thì không thể tán được gái :((

phamlongthien

Reaction score
0
Con trai yêu bằng mắt con gái yêu bằng tai. Nhiều thằng xấu mà nó vẫn có bồ xinh nên bác đừng tự ti :chaymau:

bangphongthanktn

Reaction score
0
phamlongthien said:
Con trai yêu bằng mắt con gái yêu bằng tai. Nhiều thằng xấu mà nó vẫn có bồ xinh nên bác đừng tự ti :chaymau:
thôi bốc phét vừa thôi,đã nghèo đến cái mặt tiền cũng xấu thì cút mẹ đi

man_in_black

Reaction score
0
Tin vui cho chủ thớt là hội nông rân hết 90% toàn là thằng xấu trai, nhà nghòe nhóe

phuonglinh0310

Reaction score
0
phamlongthien said:
Thằng đấy nó thuộc loại giàu hoặc thông kinh sử nhé !

FateZero2

Reaction score
0
emlatretrau said:
Là gặp người ko thích hợp, yên tâm đi Chí Phèo còn có Thị Nở. Bác cứ bình tĩnh, hạ tiêu chuẩn thấp xuống tý cho dễ :sure:
Close topic.

Changtraithang3

Reaction score
0
Xấu trai mà còn méo có tiền nữa thì chó nó yêu ,còn ngược lại có nhiều tiền ,xấu trai cỡ nào thì gái nó vẫn bu cả đống :chaymau::gach:

chich_thu_gia_thien

Reaction score
0
impactqn01 said:
Em năm nay cũng 27 tuổi đầu, nhà ở quê nhưng cũng được ba mẹ cho học hành đàng hoàng, đang làm việc văn phòng, lương ko được k$ như vozer nhưng cũng ổn định ở đất SG này. :D

Suốt thời đi học em chỉ chú tâm việc học nên không có đi long nhong tán em này cua em kia như mấy thằng bạn:adore:. Rồi giờ đi làm, thỉnh thoảng lễ tết về thăm nhà ông bà già cứ giục lấy vợ để ổn định cuộc sống. Em cũng chịu khó thay đổi bản thân, để ý ngoại hình 1 chút, tạo mối quan hệ với các gái xung quanh, đọc các mánh khóe tán gái của các bác từ trước đến giờ để cưa cẩm vài em :beauty:

Nhưng người tính không bằng trời tính, tối hôm kia vừa tạch thêm 1 em nữa là em thứ 3 trong 5 tháng qua. "Đối với em anh là 1 người anh tốt, mình không thể đi xa hơn" :(:)(:)((

Tối qua buồn quá em rủ 2 thằng bạn thân đi nhậu, uống tê tê vào thì cũng tâm sự chuyện gái gú, 2 thằng nó nói thẳng mặt em: "Nguyên nhân là do cái mặt mày xấu vãi lol, nên éo con nào chịu đâu, giờ có đi đập mặt làm lại thì may ra" :brick: Đậu phộng bạn bè bao nhiêu năm mà có cần phũ vậy ko? Tối qua về buồn vãi các bác ạ, ko ngủ được, dậy soi gương thì công nhận không bằng mấy thằng bạn xung quanh, nhưng cũng đâu đến nỗi nào như bọn nó nói :stick:

CHẲNG LẼ CUỘC ĐỜI EM KO THỂ CÓ MỘT NGƯỜI YÊU THẬT SỰ ĐƯỢC HAY SAO???? CÁC BÁC CHO EM LỜI KHUYÊN VỚI Ạ :pudency:
Độ tuổi này của em không còn thuộc thời sinh viên - yêu không mục đích, yêu ko toan tính. Cũng đã đi làm tại 1 doanh nghiệp/đơn vị được vài năm rồi, bản thân em cũng cần hiểu thêm 1 điều là trước khi có ý định làm quen với một bạn gái nào đó ở đất Sài Gòn. Điều tối quan trọng là em phải: Biết người Biết ta.

Dân ngoại tỉnh lên học tập và làm việc tại Sài Gòn rất nhiều. Người SG cũng như người HN gốc bây giờ rất ít. Ngoài ra còn phải xem độ tuổi của cô bạn mà em đang để ý xem: nàng ấy thuộc thế hệ hoặc tuýp người có lối sống và làm việc như thế nào, đẳng cấp ở phân khúc nào (cũng như em tìm 1 review về 1 linh kiện hi-tech nào mới ra thôi). Từ đó xem mình có đáp ứng được yêu cầu tối thiểu của người ta không. Bất lợi rồi, em đang ở thế kèo dưới. Nếu tình cảm đã ở mức đơn phương sâu sắc ko thể từ bỏ, em nên tìm cách để làm mới hoặc refresh bản thân, rồi một ngày nào đó có thể cô bé sẽ nghĩ lại - khi em đã hội tụ đủ yếu tố mà nàng cần (công việc, địa vị, tiền bạc, cái mẽ ngoài...).

Nên chăm chút cho mặt tiền của mình một chút. Trên f17 có rất nhiều mục tư vấn cải thiện interface cho cả nam lẫn nữ giới của các anh chị em f17. Tùy thuộc vào ví tiền của em, muốn sau vài tháng thành soái ka cũng ko phải việc bất khả thi.

Khoahamthang

Reaction score
0
bạn nó nói sự thật...chơi thân nó mới nói thế mà thớt coi bạn del ra làm sao
tụi nó vô phúc khi có bạn như thớt....:gach:

Charlie Puth

Reaction score
1
lehaiha091 said:
Bạn thế mới là bạn :D Thôi ráng cày tiền mai mốt đi pttm đi thớt. Xấu như Đức Phúc mà phẫu thuật xong là đẹp zai ngay :)

Sent from my iPhone using vozForums
ĐP phẫu thuật xong nhìn vẫn ko đẹp :">

Sent from Galaxy J7 Prime using vozFApp

annl

Reaction score
0
Biết sao mấy đứa con gái xấu thì học giỏi không. Vì ko trai gái nên lo học. Trai xấu thì lo kiếm tiền đi :v