[Chán nản] Có phải xấu trai thì không thể tán được gái :((

impactqn01

Reaction score
0
Em năm nay cũng 27 tuổi đầu, nhà ở quê nhưng cũng được ba mẹ cho học hành đàng hoàng, đang làm việc văn phòng, lương ko được k$ như vozer nhưng cũng ổn định ở đất SG này. :D

Suốt thời đi học em chỉ chú tâm việc học nên không có đi long nhong tán em này cua em kia như mấy thằng bạn:adore:. Rồi giờ đi làm, thỉnh thoảng lễ tết về thăm nhà ông bà già cứ giục lấy vợ để ổn định cuộc sống. Em cũng chịu khó thay đổi bản thân, để ý ngoại hình 1 chút, tạo mối quan hệ với các gái xung quanh, đọc các mánh khóe tán gái của các bác từ trước đến giờ để cưa cẩm vài em :beauty:

Nhưng người tính không bằng trời tính, tối hôm kia vừa tạch thêm 1 em nữa là em thứ 3 trong 5 tháng qua. "Đối với em anh là 1 người anh tốt, mình không thể đi xa hơn" :(:)(:)((

Tối qua buồn quá em rủ 2 thằng bạn thân đi nhậu, uống tê tê vào thì cũng tâm sự chuyện gái gú, 2 thằng nó nói thẳng mặt em: "Nguyên nhân là do cái mặt mày xấu vãi lol, nên éo con nào chịu đâu, giờ có đi đập mặt làm lại thì may ra" :brick: Đậu phộng bạn bè bao nhiêu năm mà có cần phũ vậy ko? Tối qua về buồn vãi các bác ạ, ko ngủ được, dậy soi gương thì công nhận không bằng mấy thằng bạn xung quanh, nhưng cũng đâu đến nỗi nào như bọn nó nói :stick:

CHẲNG LẼ CUỘC ĐỜI EM KO THỂ CÓ MỘT NGƯỜI YÊU THẬT SỰ ĐƯỢC HAY SAO???? CÁC BÁC CHO EM LỜI KHUYÊN VỚI Ạ :pudency:

lehaiha091

Reaction score
0
Bạn thế mới là bạn :D Thôi ráng cày tiền mai mốt đi pttm đi thớt. Xấu như Đức Phúc mà phẫu thuật xong là đẹp zai ngay :)

Sent from my iPhone using vozForums

impactqn01

Reaction score
0
Cu Sa Thien Vuong said:
Trai nó còn không thèm nữa chứ gái :look_down:
:stick: Em tự thấy mình còn đỡ hơn bác này mà tại sao.... tại sao... :((

tui_la_ma

Reaction score
0
chỉ có cái giàu mới bù đắp được cái xấu thôi :chaymau:

Ceibga.01

Reaction score
0
Cái duyên cái số thôi :byebye: Vợ mình suốt ngày nhìn mình xong chẹp miệng, bảo sao ngày xưa lại yêu phải ông xấu trai như mình, lại còn gầy tong teo nữa :byebye::byebye:

phuonglinh0310

Reaction score
0
"Không giàu cũng phải đẹp trai, mà không thông kinh sử thì cũng phải dài 1 gang"

Chú không có 1 trong 4 tiêu chí đó thì chó nó yêu nhé !

emlatretrau

Reaction score
0
Là gặp người ko thích hợp, yên tâm đi Chí Phèo còn có Thị Nở. Bác cứ bình tĩnh, hạ tiêu chuẩn thấp xuống tý cho dễ :sure: