Bubblesb2f

Reaction score
0
Chán quá các bác ạ. Cuộc sống của em cứ lặp đi lặp lại theo vòng tuần hoàn là làm-tắm-ăn-ngủ-làm. Cứ như vậy, không người yêu, không mục tiêu, không gì hết. Nhạt nhẽo quá.

via vozForums for iPhone

Bubblesb2f

Reaction score
0
Welcome to K.I.A island said:
Vậy thì chết đi chứ than thở gì nữa fen
Bậy, chết thì obz ai chăm. Nhà có mỗi tôi.

via vozForums for iPhone

milkyway_2808

Reaction score
0
Bubblesb2f said:
Chán quá các bác ạ. Cuộc sống của em cứ lặp đi lặp lại theo vòng tuần hoàn là làm-tắm-ăn-ngủ-làm. Cứ như vậy, không người yêu, không mục tiêu, không gì hết. Nhạt nhẽo quá.

via vozForums for iPhone
thu nhập 1 năm của ông là bao nhiêu. Có tiền mà không tìm đến các thú vui thì vô vị là do ông thôi :chaymau:

anhtuan6694

Reaction score
6
Bubblesb2f said:

via vozForums for iPhone
sóc lọ đều đặn mỗi ngày 5 lần trong 1 tháng kết hợp chạy bộ 20Km mỗi ngày thím sẽ thấy khác bọt ngay :beauty:

Bubblesb2f

Reaction score
0
milkyway_2808 said:
thu nhập 1 năm của ông là bao nhiêu. Có tiền mà không tìm đến các thú vui thì vô vị là do ông thôi :chaymau:
Mỗi tháng dư ra được 20 củ. Cơ mà làm 6/7. Hầu như k có time để đi đâu nữa ấy.

via vozForums for iPhone

Bubblesb2f

Reaction score
0
anhtuan6694 said:
sóc lọ đều đặn mỗi ngày 5 lần trong 1 tháng kết hợp chạy bộ 20Km mỗi ngày thím sẽ thấy khác bọt ngay :beauty:
Thế thì sớm mà thay thận.

via vozForums for iPhone

gaconthiknam

Reaction score
0
Con người ta thường có chiều hướng đứng núi này sẽ trông núi nọ. Hay là đc cái này rồi. Thì sẽ bắt đầu mong cầu 1 thứ khác.

Bây giờ. Bạn cứ thử nhìn xuống những hoàn cảnh cơ cực nghèo đói đag bất lực trog việc kiếm từng bữa ăn hằng ngày.
Hay những con người bần cùg áo quần rách nát thê thảm không có nỗi 1 mái nhà che nắng nóng mưa gió lạnh lòng.
Hay những con người đag nằm vật vờ quằn quại trên giường bệnh. Đag từng giây phút chống chọi với sự đau đớn dằn xé cả thân tâm của bệnh tật.

THÌ BẠN SẼ THẤY ĐC RẰNG.

Sự an lạc thảnh thơi đủ đầy giống như bạn bây giờ. Mà bạn cho rằng đag chán chường tẻ nhạt đấy. Là niềm mơ ước xa xỉ của bao con người.
Và chính bạn sẽ tự cười nhạt. Tự giễu cợt khinh bỉ chính bản thân mình. Đúng là có phúc mà còn ko biết tận hưởng.