Reaction score
0
Thật mình k hiểu ông thớt cứ phải cố níu kéo như vậy để làm gì? Tiếc vì đã vun đắp cho cái gia đình này quá nhiều hay vì quá thương con mà phải cố gắng chịu đựng?

Mất mặt nam nhi quá thớt vì mình cũng từng trải qua giai đoạn như thớt mình hiểu, lúc mình lấy con vợ mình xong nó biết mình cho con bồ cũ mình mượn tiền vợ mình nó lại thẳng phòng trọ bồ cũ mình làm ầm lên kia kìa.

Lúc con gái mình 2 tuổi hơn thì mình đã cảm thấy hôn nhân này ko bền vững được nên đã ly dị rồi. Con thì nó nuôi. Thương thì điện thoại nó rước con đi chơi 1 2 ngày rồi trả lại cho nó giữ. KHỏe gà khỏi phải chu cấp khỏi nuôi đỡ mệt.

bbhpa9

Reaction score
0
itchi said:
Thím này nói hay quá.
Sẽ là hoàn hảo nếu ko có “ ông hàng xóm”

via vozForums for iPhone
:gach::gach::gach::gach:

Bede_mienque

Reaction score
0
vãi, nắm kinh tế thế mà chịu đc con vợ này cũng hay, làm thế hại đứa con chứ chả tốt lành gì
nó nhìn vợ ông đối nhân xử thế ra sao nó học vậy đấy
loại này chắc cũng chả dạy dôz con cái gì đc

chymdangxung

Reaction score
1
Cái này thì do thớt ko dạy nó từ đầu mới cưới. Bh thành ra ntn thì cũng buồn thật. Lúc mới về nếu nó đã lắm mồm nv thì xử lý triệt để k đc thì ct. Có con nhỏ rồi nên cũng cần snghi thật kĩ!

via vozForums for iPhone

noobsu

Reaction score
0
A Good Day To Die Hard said:
Thật mình k hiểu ông thớt cứ phải cố níu kéo như vậy để làm gì? Tiếc vì đã vun đắp cho cái gia đình này quá nhiều hay vì quá thương con mà phải cố gắng chịu đựng?

Mất mặt nam nhi quá thớt vì mình cũng từng trải qua giai đoạn như thớt mình hiểu, lúc mình lấy con vợ mình xong nó biết mình cho con bồ cũ mình mượn tiền vợ mình nó lại thẳng phòng trọ bồ cũ mình làm ầm lên kia kìa.

Lúc con gái mình 2 tuổi hơn thì mình đã cảm thấy hôn nhân này ko bền vững được nên đã ly dị rồi. Con thì nó nuôi. Thương thì điện thoại nó rước con đi chơi 1 2 ngày rồi trả lại cho nó giữ. KHỏe gà khỏi phải chu cấp khỏi nuôi đỡ mệt.
Có lẽ quan điểm của em khác bác. Nếu em có đi đến bước ly hôn thì em cũng sẽ cố gắng giành quyền nuôi con.

Neo8X_hp

Reaction score
0
TÁNG CHO VÀI LẦN LÀ SỢ =)) NÓ LẠI CUNG PHỤNG NHƯ BỐ

Reaction score
0
noobsu said:
Có lẽ quan điểm của em khác bác. Nếu em có đi đến bước ly hôn thì em cũng sẽ cố gắng giành quyền nuôi con.
Trẻ dưới 3t ai cho bác nuôi?

black_snow_055

Reaction score
0
Ông yêu phải làm nó sợ, chứ đội nó lên đầu nó mất dạy là đúng rồi

chukysovn

Reaction score
0
nghe như chuyện bịa, kaka, thật thì ngả mũ bái phục thym

via vozForums for iPhone

noobsu

Reaction score