Chắc mình sắp die rồi các bác (corona)

9pu

Reaction score
0
mình ở cao lãnh, từ hôm 27 đến nay mình thấy sức khỏe có vấn đề, mệt mỏi, khó thở, hơi sốt (uống thuốc thấy có giảm sốt) nhưng khó thở với mệt thì không giảm, nay mồng 3 rồi nhưng cảm thấy khó thở, mệt mỏi ngày càng nhiều, nằm mệt khó thở, ngồi mệt cũng khó thở, đứng mệt khó thở, chắc mình sắp đi rồi, mình nghỉ trong nam nóng nên corona chậm phát tác thì phải, có lẽ mình đi trước, hẹn gặp các bác ở âm ty:sosad:
ps: anh mình cũng hơi sốt, ho nhiều từ trước tết, giờ cũng chưa hết nữa...hik...

TrungNgaoNgo

Reaction score
0
9pu said:
mình ở cao lãnh, từ hôm 27 đến nay mình thấy sức khỏe có vấn đề, mệt mỏi, khó thở, hơi sốt (uống thuốc thấy có giảm sốt) nhưng khó thở với mệt thì không giảm, nay mồng 3 rồi nhưng cảm thấy khó thở, mệt mỏi ngày càng nhiều, nằm mệt khó thở, ngồi mệt cũng khó thở, đứng mệt khó thở, chắc mình sắp đi rồi, mình nghỉ trong nam nóng nên corona chậm phát tác thì phải, có lẽ mình đi trước, hẹn gặp các bác ở âm ty:sosad:
ps: anh mình cũng hơi sốt, ho nhiều từ trước tết, giờ cũng chưa hết nữa...hik...
Thiêu thôi :waaaht:

Phat8399

Reaction score
0
Rọ mõm lại thím ơi, coi chừng nó đột biến ấy :canny:

Gửi từ The Whitehouse bằng vozFApp

9pu

Reaction score
0
TrungNgaoNgo said:
Thiêu thôi :waaaht:
chắc vậy, để xác nó lây sao

Phat8399 said:
Rọ mõm lại thím ơi, coi chừng nó đột biến ấy :canny:

Gửi từ The Whitehouse bằng vozFApp[/url]
em nói thiệt và nghiêm túc đó thím, không có giỡn, hiện em mệt và khó thở, cầm điện thoại cũng run tay xíu rồi

phongvienHall

Reaction score
0
9pu said:
chắc vậy, để xác nó lây sao

em nói thiệt và nghiêm túc đó thím, không có giỡn, hiện em mệt và khó thở, cầm điện thoại cũng run tay xíu rồi
rồi sao đéo đi bv đi ngồi đây onl voz
:surrender:

kenzabo

Reaction score
0
thì vào bệnh viện mà khám,đm vậy cũng ráng lên voz post bài cho được ...

9pu

Reaction score
0
phongvienHall said:
rồi sao đéo đi bv đi ngồi đây onl voz
:surrender:
người ta nghỉ từ 29 rồi, có bác sĩ đâu mà khám

kenzabo said:
thì vào bệnh viện mà khám,đm vậy cũng ráng lên voz post bài cho được ...
post để nữa có tin trên báo các bác biết đó là mình

patotv

Reaction score
0
9pu said:
Post stk mình donate cho nè

via vozForums for iPhone

vethe2

Reaction score
0
9pu said:
người ta nghỉ từ 29 rồi, có bác sĩ đâu mà khám

post để nữa có tin trên báo các bác biết đó là mình
yên tâm, nếu là bệnh truyền nhiễm thì không mất tiền đâu. cứ đến viện xem sao.