[CAY ĐẮNG VỚI LAZADA] Mua điện thoại của xiaomi official store mà chán hết sức về cách phục vụ khách hàng kiểu này

akai12345

Reaction score
0
battleraper said:
lazada no ko cho kiem tra moi vc
vưa mới mua cái ốp lưng chống sốc k20 100k
họ giao cái thường cái này có 70k
alo shop nó đang gưi cá ikhac cho mình
hơi mệt
lại phải đi gửi lại cái cũ cho shop
Mình nhớ khi kia tiki với lazada cho kiểm hàng mà sao giờ lazada nó không cho nữa thế

battleraper

Reaction score
0
akai12345 said:
Mình mua redmi note 8pro bản 6g,128g tặng em, giá sau giảm là 5tr bác ạ
mua con này là sai cmm nó luôn
mua con k20 thi ko mua :D

khanhcoi2310

Reaction score
0
Tôi check lại hình như shop thớt éo phải chính thức của xiaomi đâu. Shop chuẩn nó là xiaomi retail store éo phải xiaomi official nha :gach:
Thấy sự khác nhau ko ?

Gửi từ Samsung SM-M305M bằng vozFApp

Duong Vat De Thuong

Reaction score
0
khanhcoi2310 said:
Tôi check lại hình như shop thớt éo phải chính thức của xiaomi đâu. Shop chuẩn nó là xiaomi retail store éo phải xiaomi official nha :gach:

Gửi từ Samsung SM-M305M bằng vozFApp
Đúng chính hãng rồi đấy thím, cả 2, bán hàng chính hãng digiworld, được lzd mall bảo trợ

Carrera

Reaction score
0
Nếu đúng thì thớt up video lên Youtube đi, rồi quăng link lên đây. Anh em làm cái report shop gian thương để bảo vệ người tiêu dùng.

gelu567890

Reaction score
0
Bán hàng Digiworld thì là đồ chính hãng Xiaomi

Được Lazada Mall bảo trợ thì đơn giản là trả thêm tiền để đống cứt nát Lazada cộp cho cái dấu thôi

Đồ Digiworld LZD Mall =/= cửa hàng của Xiaomi nhé

https://www.mi.com/vn/service/wheretobuy

Trang chủ của nó đây. 3 cái link dẫn tới 3 site TMĐT VN đều không tồn tại, chứng tỏ store của nó bị takedown từ lâu rồi

Store vật lý thì có 2 cửa hàng ở trong SG thôi

Còn bán hàng xào mì thì cứ tìm hàng có tem Digiworld là dc, cái này không có gì loằng ngoằng

akai12345

Reaction score
0
battleraper said:
mua con này là sai cmm nó luôn
mua con k20 thi ko mua :D
Thấy không phải nó cấu hình cao nhất của điện thoại tầm trung, mẫu mã cũng khá đẹp

akai12345

Reaction score
0
khanhcoi2310 said:
Mình mua chỗ xiaomi official nó cũng là maill của lazada, được lazada bảo trợ là hàng chính hãng mà, không lẽ shop này đểu :sweat::sweat:

akai12345

Reaction score
0
Carrera said:
Nếu đúng thì thớt up video lên Youtube đi, rồi quăng link lên đây. Anh em làm cái report shop gian thương để bảo vệ người tiêu dùng.
Mình đang up bác ơi, nặng quá do quay full hd

akai12345

Reaction score
0
gelu567890 said:
Bán hàng Digiworld thì là đồ chính hãng Xiaomi

Được Lazada Mall bảo trợ thì đơn giản là trả thêm tiền để đống cứt nát Lazada cộp cho cái dấu thôi

Đồ Digiworld LZD Mall =/= cửa hàng của Xiaomi nhé

Trang chủ của nó đây. 3 cái link dẫn tới 3 site TMĐT VN đều không tồn tại, chứng tỏ store của nó bị takedown từ lâu rồi

Store vật lý thì có 2 cửa hàng ở trong SG thôi

Còn bán hàng xào mì thì cứ tìm hàng có tem Digiworld là dc, cái này không có gì loằng ngoằng
Cảm ơn Bác, giờ mới biết đấy, tưởng nó là của chính xiaomi bán online như kiểu bên trung của