[Cầu tư vấn] Nghi ngờ con em cùng phòng đang quen người đã có vợ

delodelo

Reaction score
0
k Cần đọc nhưng mà thấy chuyện này xã hội hiện giờ quá bt luôn chủ thớt lạc hậu quá rồi haha :lol: lo thân mình trc đi đã. hay là gato với nó có con iphone X thằng kia mua cho :lol:

nuhongcuaanh

Reaction score
0
Con bé kia biết ông D có vợ con rồi còn vậy thì tốt nhất nên nói bóng nói gió vài lần, kiểu tám chuyện kể mấy vụ con giáp 13 bị đánh ghen lột đồ cạo đầu, xong phát biểu như thế là đáng đời, ai bảo phá hoại hạnh phúc gia đình người khác, đời thiếu gì đàn ông mà phải đi đâm đầu vào một thằng có vợ rồi, ngu hết phần thiên hạ.
Sau vài bữa vậy mà em ý ko có động thái thay đổi thì kệ đi, và nếu được thì hỏi thẳng bà phòng kia là dạo này D hay sang phòng chị chơi thế trước mặt em nó luôn, dạng đánh tiếng chị thấy cô mập mờ rồi nhưng chị ko nói ra thôi.
93 rồi cũng chẳng bé bỏng gì đâu, kể cả yêu chơi bời ko ai nói vì nó độc thân nó làm gì cơ thể nó là quyền của nó. Nhưng quen zai có vợ là không được.

chaso5

Reaction score
0
Rủ nó xem clip đánh ghen nhiều vào vừa xem vừa nói đạo lý kiểu phá vỡ hp gia đình người khác vỡ lở ra thì con gái là đứa ăn đủ, rồi nó cũng đéo dám vác mặt đến công ty mà làm nữa, 93 năm nay cũng 26 tuổi rồi ngu thì chịu thôi, mà khuyên thật kệ mẹ chuyện ng ta đi thím, rồi lại làm ơn mắc oán có khi nó còn thù cả mình đấy những loại ngu thì cứ để đời vả cho vài phát nó mới tỉnh ngộ ra đc :canny: chỉ mong 2 đứa đừng có để ra sản phẩm k thì lại phá thai này nọ tội đứa bé

vuhoaithutuan

Reaction score
0
Welcome to K.I.A island said:
Chào e gái, chuyện tình cảm riêng tư mà càng can thiệp thì sẽ càng đẩy e L ra xa, lâu lâu em nói với chị B về những chuyện đại loại như quen người có gia đình là phá hoại gia đình người khác, bị đánh ghen, đàn ông chỉ xem phụ nữ là món đồ chơi rồi cũng quay về với gia đình (trò chuyện với chị B nhưng có mặt em L ở đó)
Nếu không thể xoay chuyển thì để e L tự ngã, sẽ đau nhưng nhớ mãi bài học xương máu.
Sent from coconut using vozFApp
những cmt tư vấn sâu sắc thế này làm tôi nhớ lại những đêm nghe radio cách đây chục năm. diễn đàn IT, nhưng cũng rất thông thái xã hội.
Theo tôi thì kệ thôi, khó giải thích lắm. nta làm thế vì nta muốn thế. mình can dự vào đôi khi còn bị ghét lây. mình chỉ nên giúp khi nta có yêu cầu nhờ, kiểu như sau khi cô kia bị đá ấy.
Gửi từ HMD Global Nokia 6.1 Plus bằng vozFApp

Dks.2014

Reaction score
0
Bảo em L dang rộng cái L ra chịch ngày dăm nhát cho ông D không suy thận chết cmnd

Được gửi từ tổ chim cúc cu - vozForums

Dks.2014

Reaction score
0
Nghi câu chuyện này xảy ra ở hà nội lắm :shame::shame::shame:

Được gửi từ tổ chim cúc cu - vozForums

hungnt03

Reaction score
0
Ông nhiều ch nhỉ. 93 là cũng 25 tuổi r. Bé bỏng gì nữa. Mà đấy là ch riêng của em nó. Ông là gì cùa ngta mà xen vào.

Gửi từ Xiaomi MI 8 SE bằng vozFApp

rosslyn

Reaction score
0
hungnt03 said:
Ông nhiều ch nhỉ. 93 là cũng 25 tuổi r. Bé bỏng gì nữa. Mà đấy là ch riêng của em nó. Ông là gì cùa ngta mà xen vào.
Em là nữ thím ơi.:sweat: