quackquack

Reaction score
0
ChuaBaoGioRaDao said:
Thím giỡn hả :eek:ps::eek:ps::eek:ps: số ng đọc topic của thím cả chục ngàn ấy chứ :eek:ps::eek:ps: chẳng qua là không cmt thôi, vì đây là ký sự của thím, không phải thread xin tư vấn nên thật sự không có gì ngoài việc chờ chap và.......im lặng thôi :| có thì cũng chỉ là khen truyện của thím hay, mà khen như thế thì 1, 2 cmt là đc rồi chứ nói nhiều làm gì :sogood::sogood:

Thế nhé, tóm lại thím cứ tự tin là anh em theo dõi câu chuyện của thím rất nhiều, còn cả đống ng ngày ngày ngồi ấn f5 rồi hy vọng chuyện tình của thím với em S có 1 cái HP Ending ấy chứ :chaymau::chaymau: thím trợn mắt bặm môi mà viết nhiều nhiều vào nhé :beauty::beauty:Chào thân ái và quyết thắng :byebye::byebye::byebye:
:adore: Em cũng vậy, hóng hoài đấy chứ, nhưng đây là lần đầu em comment :stick:. Tiện thể, xin cảm ơn bác chủ thớt đã viết nên một truyện nhiều tập thật hấp dẫn :beauty:

demonxxx42

Reaction score
0
ChuaBaoGioRaDao said:
Thím giỡn hả :eek:ps::eek:ps::eek:ps: số ng đọc topic của thím cả chục ngàn ấy chứ :eek:ps::eek:ps: chẳng qua là không cmt thôi, vì đây là ký sự của thím, không phải thread xin tư vấn nên thật sự không có gì ngoài việc chờ chap và.......im lặng thôi :| có thì cũng chỉ là khen truyện của thím hay, mà khen như thế thì 1, 2 cmt là đc rồi chứ nói nhiều làm gì :sogood::sogood:

Thế nhé, tóm lại thím cứ tự tin là anh em theo dõi câu chuyện của thím rất nhiều, còn cả đống ng ngày ngày ngồi ấn f5 rồi hy vọng chuyện tình của thím với em S có 1 cái HP Ending ấy chứ :chaymau::chaymau: thím trợn mắt bặm môi mà viết nhiều nhiều vào nhé :beauty::beauty:Chào thân ái và quyết thắng :byebye::byebye::byebye:
em cũng đang hóng đây :pudency:
sợ mỗi lần vào rep 1 câu hóng thì mấy lão assmin lại cho đi ra đảo du lịch mất :stick:
Hóng chap Robinson Dual Survival của thím :beauty:

luongngocquy

Reaction score
0
quackquack said:
:adore: Em cũng vậy, hóng hoài đấy chứ, nhưng đây là lần đầu em comment :stick:. Tiện thể, xin cảm ơn bác chủ thớt đã viết nên một truyện nhiều tập thật hấp dẫn :beauty:
cũng vậy luôn:beauty:

hungbkhn

Reaction score
0
Toàn đực rựa lên đảo...quả này xác định là có thằng nở hoa:beauty:

tumlum036

Reaction score
0
đù, chuyện của bác thành phim đc rồi đấy :stick: em ngày nào cũng F5 hóng chuyện :stick:

copequangkhando

Reaction score
0
hóng thớt và L thông nhau trên hoang đảo. 2 người sẽ sống hạnh phúc bên nhau :sexy:
p/s: vẫn theo dõi update của thím hàng ngày nhé :beauty:

hano0odoi

Reaction score
0
Vậy là mất số hàng trắng đó hả
Thím còn nhớ tọa độ ko, mình qua vớt :D

dzungsir

Reaction score
0
hỹ hỹ...chắc bác dạy kỹ năng mềm là đánh bạc chứ j
bookmark lại đã tối về đọc...có vẻ hay đấy bác thớt ợ