Cảnh bảo: Thằng Hanoikute quịt tiền

Cityzen

Reaction score
0
Có fb thằng cha này, thớt cần thì pm nhé, ngày xưa bet bóng bên f34 cũng hay nói chuyện, và theo như mình biết thì thằng cha này làm bên K10 thật, chỉ k biết là làm lính hay làm sếp thôi

ryajautb

Reaction score
35
Tin ai đéo tin đi tin thằng bảo vệ gác cổng =))

MUforever

Reaction score
0
từ giờ ấy, nói về tiền nong, chỉ nên tin mấy cái thằng mà trong mấy cái topic từ thiện nó post chuyển tiền, chứ kể cả mấy cái thằng khoe xe, khoe lương, khoe giám đốc này nọ cũng đ tin đc đâu. Vì những ng sẵn sàng làm từ thiện nghĩa là ng ta sắn sàng chấp nhận mất tiền của chính mình KO CHO CAI GÌ lợi lại cả. Còn ko thiếu thằng kể cả giàu thật nhưng 1 xu mất cho ng khác nó cũng tiếc, cũng sẵn sàng bán rẻ danh dự

tuanvt77

Reaction score
0
fangfatfeluonver13 said:
Drama hít liên tục phê vl.:beauty::beauty::beauty
Đúng là cáp kèo trên voz này méo tin bố con thăngd nào. Nào là labatvi lào nà plan, nào là hanoikuteo. Cuối cùng thấy ông soi codon vẫn là chơi sòng phẳng nhất.
Méo gì có 3 củ mà mất 1 tháng trời ko chuyển cho người ta
via vozForums for iPad
Tưởng voz ai set title cũng uy tín thánh thiện :chaymau:
Tháng rồi 3 kèo ăn cả 3 lấy tiền đc có 1 kèo, 1 kèo quên bén thời gian trao giải the best nhầm sang giải UEFA, trung gian chuyển tiền nhầm thằng kia xù luôn coi như ngu ko tính :sad:
Kèo này thì bị quịt cả vốn lẫn lãi :sad:

dr.none.love

Reaction score
0
Thằng này chuẩn bưng bô

Mở mồm ra cụ trọng chúa trọng thánh trọng , đốt củi , chống tham nhũng

Rốt cuộc nó cũng xàm cứt như cái trò củi lò đốt củi địch , chừa lại củi ta của chủ nó

NhOc_BuOn

Reaction score
0
Cityzen said:
Có fb thằng cha này, thớt cần thì pm nhé, ngày xưa bet bóng bên f34 cũng hay nói chuyện, và theo như mình biết thì thằng cha này làm bên K10 thật, chỉ k biết là làm lính hay làm sếp thôi
Thớt ib luôn để ae theo drama nào

WoodyTheEvil

Reaction score
0
tuanvt77 said:
Tưởng voz ai set title cũng uy tín thánh thiện :chaymau:
Tháng rồi 3 kèo ăn cả 3 lấy tiền đc có 1 kèo, 1 kèo quên bén thời gian trao giải the best nhầm sang giải UEFA, trung gian chuyển tiền nhầm thằng kia xù luôn coi như ngu ko tính :sad:
Kèo này thì bị quịt cả vốn lẫn lãi :sad:
Ông thấy mod dangkhoa ko :doubt:
Nghe bảo mật vụ chơi thân min mod nên tôi nghi ngờ lắm :doubt:
Ngưu tầm ngưu mã tầm mã :doubt:
Sent using vozFApp

doraemonck

Reaction score
0
tin ai chứ ai lại tin vozer đến mod còn không quản lý nổi acc mod thì làm sao mà đòi quản lý được thành viên :sogood::sogood: