[Cảnh báo] Khánh An Mobile (quang_apple_iphone) chuyên bán iPhone dựng trên Shopee

khanhdo0904

Reaction score
0
Cái nền thương mại điện tử này nó bao che gian thương nên ko bao giờ phát triển được mãi lom dom thôi , cái nào đắt tiền quan trọng thì đừng cố mua online thà ra shop đắt hơn mà yên tâm , ngay cả bảo hành sản phẩm bán ra ko dám thì ai dám mua !!!

lumia925

Reaction score
0
gіаиg said:
Vậy biết khi nào VN mới có TMĐT đích thực :sosad::pudency:
thích đích thực thì mua hàng VN/A nguyên seal của những thương hiệu lớn nó hợp tác với các trang TMDT ấy

Gửi từ HMD Global Nokia 6.1 Plus bằng vozFApp

ngua giong

Reaction score
0
vừa up phốt bên kia xong qua đây up tiếp, vì 1 việt nam không gian thương :adore:

gіаиg

Reaction score
0
lumia925 said:
thích đích thực thì mua hàng VN/A nguyên seal của những thương hiệu lớn nó hợp tác với các trang TMDT ấy

Gửi từ HMD Global Nokia 6.1 Plus bằng vozFApp
VN/A giá gấp đôi mai fen, năm ngoái vợ kêu mua 8 Plus thay thế con 6S Plus mà nhìn giá VN/A rẻ hơn XR VN/A 1 triệu nên mình mua XR VN/A luôn :pudency:

vuacanlong

Reaction score
1
gіаиg said:
Mình mua trên Shopee, thấy nhiều chỗ bán giá ngang ngang nhau nhưng chỗ này thấy nhiều đánh giá nên mới mau, ai ngờ trúng phải bể phốt luôn :pudency:
Up cho ngày mới :sosad:
mình thấy iphone 8 plus của nó có 1 người đánh giá 1 sao bóc phốt vào tháng 1 đó, phải bác không?

DarkRaven

Reaction score
0
Hi bạn, chia buồn cùng bạn.
Mình cũng xin chia sẻ với bạn câu chuyện của mình: Có thằng em cũng mua 1 chỗ bị lỗi, có điều nó cũng là 1 chuỗi nổi tiếng, mình cũng up Voz nên bên đó cũng rén và hoàn tiền cho em mình.
Còn bác mua trên shopee thì nó chả sợ rồi :gach:

khanhcoi2310

Reaction score
0
gіаиg said:
Vậy biết khi nào VN mới có TMĐT đích thực :sosad::pudency:
Mua của shop chính hãng trên shoppee mall,lazada mall ý thách bố chúng nó dám bán hàng dởm. Lại đ bóc seal luôn

via vozForums for iPhone