[Cảnh báo] Khánh An Mobile (quang_apple_iphone) chuyên bán iPhone dựng trên Shopee

gіаиg

Reaction score
0
cucxuong said:
mua hàng like new mà mua trên shopee thì cũng ạ bố
Mình biết mình ngu rồi, đã chốt ở đầu và cuối post rồi mà :pudency:

BirdMan

Reaction score
0
Cứ hàng mới còn bảo hành mà tán.. mấy hàng quảng cáo mới 99%, like new..bla..bla.. thì thôi rồi, bên trong chắc nát bấy rồi :lol:

vincente48

Reaction score
0
thôi thì cũng chia buồn cùng thớt, ae bớt chửi bới rủa xã đi. cũng phải có người bị lừa rồi mới biết đc độ uy tín của mấy shop thế nào mà.
chung tay report cái shop này cho nó khỏi lừa người khác thôi.

bioidaika

Reaction score
0
Gianglong18chuong said:
Fen này bên f32 phải hong:shame:

via vozForums for iPad
chuyên gia lâu lâu thử mùi sập hầm cho biết cảm giác nông dân bị thương lái thả bả ấy mà

gіаиg

Reaction score
0
Gianglong18chuong said:
Fen này bên f32 phải hong:shame:

via vozForums for iPad
Đúng rồi mai fen, mua nhiều thì cũng phải có lúc gặp hàng đểu chứ, mà lần này cay quá vì lúc đầu mình tính mua lock ở chỗ quen cơ :sosad::sosad::sosad::sosad:

tomzip

Reaction score
0
cùng xã luôn..nhưng đang trong nam..ở quê thì mình đến nơi chủi chết mẹ nó cho thớt r

gіаиg

Reaction score
0
tomzip said:
cùng xã luôn..nhưng đang trong nam..ở quê thì mình đến nơi chủi chết mẹ nó cho thớt r
Gì mà gần dữ vậy :pudency: Nếu công an nhận đơn tố cáo của mình thì có thể mình cũng sẽ sắp xếp ra đó 1 chuyến coi sao :sosad:

daituongquan

Reaction score
0
Nói chung là tránh xa mấy hàng like new ra, toàn dựng :lmao: Vào thế giới di động hay fpt mua cũ còn hơn

ScaTteRedLife

Reaction score
0
Chung quy lại thì bạn mua đập hộp đã khác. Cứ thích iphone lock vs 99% làm gì =.=' Máy 99% thì toàn là hàng mông má lại từ china về chứ đâu ra, mua máy cũ chính hãng vn của người dùng thì ngon hơn.