Cảnh báo anh em khi mua cốc sạc Xiaomi 65W

Tim-kun

Reaction score
0
Sạc nhanh có vấn đề về tương thích nữa chứ phải cắm vào là ào ào như sạc ngu đâu
chưa kể hàng điện tử lỗi là bình thường

Bao giờ ông thớt có 3 , 4 cái sạc vào có 3, 4 thiết bị khác nhau test đều như thế thì mới gọi là lỗi

calvin

Reaction score
0
TCS hiếp dâm con heo, xào mì đẩy bà già xuống biển

hientruc

Reaction score
0
Như video số 2 thì đúng là lỗi rồi còn gì. Hôm trước mình cũng bị tình trạng như vậy cơ mà là sạc từ cục sdp ra đt, cứ được tầm 10 - 15s rồi tắt sau đó lại sạc cho đt rồi lại tắt cứ thế lặp đi lặp lại. Mình yêu cầu đổi trả bên tiki đổi mình cục mới sạc ngon lành

Gửi từ HMD Global Nokia 8.1 bằng vozFApp

nguyensitien

Reaction score
0
Lỗi lè ra đó mà các vozer còn đòi cắm laptop vào, sụt tụt quần mất cả áp và dòng

Gửi từ Google Pixel XL bằng vozFApp

nmph

Reaction score
1
kyboysvn said:
Thử kiếm 1 con khác sạc thử là biết ngay thôi. Hoặc ghé đâu test 1 cục xiaomi 65w khác. Nếu cùng bị thì ko hỗ trợ rồi
Sent from LGE LM-G710 using vozFApp
Dùng cục ravpower 65w thì ok nhé bác. Mỗi cục xiaomi là lỗi thôi
Gửi từ Samsung SM-G930F bằng vozFApp

nmph

Reaction score
1
lamnguyentp said:
2 cái cùng hãng xiaomi nên nó nhận đc :shame:
pin gần đầy mà sạc đều đều ko giảm coi chừng nổ :gach:
Xin lỗi thím nhé. Ravpower là của xiaomi hả vkl

nmph

Reaction score
1
nguyensitien said:
Lỗi lè ra đó mà các vozer còn đòi cắm laptop vào, sụt tụt quần mất cả áp và dòng:amazed:
Gửi từ Google Pixel XL bằng vozFApp
Chuẩn đó thím. Máy bác kia chả hiểu còn đòi test nọ kia. Cạn ngôn. Quan trọng là con xiaomi không có dòng 16 17 18v mà

canguvang1098

Reaction score
0
nmph said:
Tình hình là thế này các bác ạ: chả là em mới tậu con sạc hyperjuice 27000mah cổng sạc input và output là 100w. Sau 1 hồi dạo 1 vòng trên mạng thì thấy em xiaomi 65w 1 cổng
Các bác cho em hỏi em mua cái cục sạc xiaomi 45W này về sạc cho macbook 12 inch có được không ợ:sosad:hic
https://tinhte.vn/threads/tren-tay-c...-100w.2765111/

khanh3t

Reaction score
1
Mình không có ý gì nhưng mình từng mua 3 cục sạc dự phòng 10000mah gen 2,

- 1 cục của miviet,xiaomiviet hay xiaomi vn gì gì đó ( ngày đó mua 2 cục ) dùng ok không vấn đề gì ngoài 1 con bị long chân USB-A.

- 1 cục mua trực tiếp tại xiaomi thẩm quyến dùng ok đến ngày ông bạn trấn ( chắc cũng tầm nửa năm )

- 1 cục mua của TCS mua về nửa tháng sau mới dùng thì thấy có hiện tượng đang 3 vạch pin thì tụt sạch pin luôn, đến giờ này vẫn bị, cộng thêm nhiều post kiểu như thế này nên rút ra được 1 kinh nghiệm, nhiều khi đặt từ bên tàu về đắt hơn 1 tí nhưng đ*o tin được mấy anh bán hàng ở VN, nhất là mấy anh bán rẻ như TCS

kyboysvn

Reaction score
1
khanh3t said:
Mình không có ý gì nhưng mình từng mua 3 cục sạc dự phòng 10000mah gen 2,

- 1 cục của miviet,xiaomiviet hay xiaomi vn gì gì đó ( ngày đó mua 2 cục ) dùng ok không vấn đề gì ngoài 1 con bị long chân USB-A.

- 1 cục mua trực tiếp tại xiaomi thẩm quyến dùng ok đến ngày ông bạn trấn ( chắc cũng tầm nửa năm )

- 1 cục mua của TCS mua về nửa tháng sau mới dùng thì thấy có hiện tượng đang 3 vạch pin thì tụt sạch pin luôn, đến giờ này vẫn bị, cộng thêm nhiều post kiểu như thế này nên rút ra được 1 kinh nghiệm, nhiều khi đặt từ bên tàu về đắt hơn 1 tí nhưng đ*o tin được mấy anh bán hàng ở VN, nhất là mấy anh bán rẻ như TCS
Hóng ae bốc phốt TCS. Trc h chưa dính cục nào lỗi
Mà công nhận cục 10k bự bự gen1 xài 5 6 năm r h vẫn ngon
Volt lúc nào cũg 4.9x ko bao h qua 5
Sent from LGE LM-G710 using vozFApp