cooso

Reaction score
0
Chào các bác, em năm nay 28 rồi, gái cũng thế. Học cùng với gái từ năm lớp 2 đến lớp 9. Thích gái từ năm lớp 7 đến năm cuối đại học, cái tù nhất là không bày tỏ tình cảm cho gái biết. Đến dịp tết vừa rồi, 2 gia đình em và gái tạo điều kiện cho 2 đứa thành đôi, cũng vì 28 với nhau hết cả rồi. Đến thời điểm này, em gặp gái cũng nói chuyện thẳng thắn và bày tỏ tình cảm với gái rồi. Tâm sự nói chuyện với nhau các kiểu. Gái nói hiện tại cũng đơn phương 1 người, gái cũng thừa nhận là không có kết quả, cũng coi trọng tình cảm của em dành cho gái. Nhưng đùng 1 cái chuyển từ bạn sang người yêu, gái nói không suy nghĩ được gì. Em cũng thuộc dạng hiểu tâm lý mọi người, cũng trải qua 1 mối tình đau thương, nên nắm bắt khá nhanh tâm tư của gái. Thực sự bây giờ em vô cùng bế tắc chuyện của em với gái. Không biết phải làm thế nào để loại bỏ chữ bạn thân giữa em với gái. Em đau đầu vài tuần nay rồi. Các bác thông não cho em với ạ. Loại bỏ từ bạn giúp em với.

Gửi từ Xiaomi Redmi 5 Plus bằng vozFApp

TM_Sai

Reaction score
0
cooso said:
Chào các bác, em năm nay 28 rồi, gái cũng thế. Học cùng với gái từ năm lớp 2 đến lớp 9. Thích gái từ năm lớp 7 đến năm cuối đại học, cái tù nhất là không bày tỏ tình cảm cho gái biết. Đến dịp tết vừa rồi, 2 gia đình em và gái tạo điều kiện cho 2 đứa thành đôi, cũng vì 28 với nhau hết cả rồi.
Đến thời điểm này, em gặp gái cũng nói chuyện thẳng thắn và bày tỏ tình cảm với gái rồi. Tâm sự nói chuyện với nhau các kiểu.
Gái nói hiện tại cũng đơn phương 1 người, gái cũng thừa nhận là không có kết quả, cũng coi trọng tình cảm của em dành cho gái. Nhưng đùng 1 cái chuyển từ bạn sang người yêu, gái nói không suy nghĩ được gì.
Em cũng thuộc dạng hiểu tâm lý mọi người, cũng trải qua 1 mối tình đau thương, nên nắm bắt khá nhanh tâm tư của gái.
Thực sự bây giờ em vô cùng bế tắc chuyện của em với gái. Không biết phải làm thế nào để loại bỏ chữ bạn thân giữa em với gái.
Em đau đầu vài tuần nay rồi. Các bác thông não cho em với ạ. Loại bỏ từ bạn giúp em với.

kinh nghiệm của bản thân là cứ bình thường hết mức có thể, đừng làm quá lên phản tác dụng :chaymau::chaymau: đi chơi đi ăn đều đều,, lâu lâu chem vô tí quan tâm nhẹ cho gái nó ấn tượng chứ chả cần vội :">:">

WindyydniW

Reaction score
0
cooso said:
Chào các bác, em năm nay 28 rồi, gái cũng thế. Học cùng với gái từ năm lớp 2 đến lớp 9. Thích gái từ năm lớp 7 đến năm cuối đại học, cái tù nhất là không bày tỏ tình cảm cho gái biết. Đến dịp tết vừa rồi, 2 gia đình em và gái tạo điều kiện cho 2 đứa thành đôi, cũng vì 28 với nhau hết cả rồi.
Đến thời điểm này, em gặp gái cũng nói chuyện thẳng thắn và bày tỏ tình cảm với gái rồi. Tâm sự nói chuyện với nhau các kiểu.
Gái nói hiện tại cũng đơn phương 1 người, gái cũng thừa nhận là không có kết quả, cũng coi trọng tình cảm của em dành cho gái. Nhưng đùng 1 cái chuyển từ bạn sang người yêu, gái nói không suy nghĩ được gì.
Em cũng thuộc dạng hiểu tâm lý mọi người, cũng trải qua 1 mối tình đau thương, nên nắm bắt khá nhanh tâm tư của gái.
Thực sự bây giờ em vô cùng bế tắc chuyện của em với gái. Không biết phải làm thế nào để loại bỏ chữ bạn thân giữa em với gái.
Em đau đầu vài tuần nay rồi. Các bác thông não cho em với ạ. Loại bỏ từ bạn giúp em với.
Đừng nghĩ đó là bạn nữa, hãy đối xử như một cô gái đang quen và thể hiện những hành động cử chỉ tình cảm, dần gái sẽ quen thôi. Quan trọng là thím là người dẫn dắt thì không được ngại ngùng, phải mặt dày vào

Được gửi từ iPhone XXX - vozForums

cooso

Reaction score
0
WindyydniW said:
Đừng nghĩ đó là bạn nữa, hãy đối xử như một cô gái đang quen và thể hiện những hành động cử chỉ tình cảm, dần gái sẽ quen thôi. Quan trọng là thím là người dẫn dắt thì không được ngại ngùng, phải mặt dày vào Ảnh
Được gửi từ iPhone XXX - vozForums
Em cũng mặt dày lắm rồi, nhưng nhiều lúc gái nói như thế, thực sự em cũng thấy nản, em cũng đã nói với gái, đời cũng chỉ có 1 lần thôi, nên tôi cứ thẳng thắn với bà, cho nó thoải mái sau này.
Mà hiện tại gái có rất nhiều vệ tinh ạ

cooso

Reaction score
0
langtu9x_vc said:
Up cái hình ae chiêm ngưỡng thím ei, :gach:
Thôi cái này em xin thiếu, bọn em thành đôi thì không tiếc bác cái ảnh ạ

cooso

Reaction score
0
TM_Sai said:
kinh nghiệm của bản thân là cứ bình thường hết mức có thể, đừng làm quá lên phản tác dụng :chaymau::chaymau: đi chơi đi ăn đều đều,, lâu lâu chem vô tí quan tâm nhẹ cho gái nó ấn tượng chứ chả cần vội :">:">
Gái thuộc dạng tự lập, nay em có qua nhà gái chơi, cũng xách thùng bia, vs con ngan, gái nói không thích cầu kỳ như thế

TM_Sai

Reaction score
0
cooso said:
Gái thuộc dạng tự lập, nay em có qua nhà gái chơi, cũng xách thùng bia, vs con ngan, gái nói không thích cầu kỳ như thế

:stick::stick: tôi nói quan tâm chứ không phải lấy lòng kiểu đó :canny::canny: 1 lần thì dc chứ nhiều không ngại mới lạ, gái nó chê đàn ông củ hành dưa muối cho bây h :canny::canny:

LapTrinhGame

Reaction score
0
Tiếc cho chủ thớt.

Tình yêu không nên có giai đoạn tình bạn ở giữa.

Tôi tin vào tình yêu từ cái nhìn đầu tiên.

Tình yêu có thể trở thành bình bạn khi đã hết ép phê.

Tệ nhất thì 2 người yêu nhau trở thành kẻ thù.