Cần tư vấn kiếm tiền với chương trình affiliate của Lazada

hung312

Reaction score
0
0omanh89o0 said:
Mình có đọc về cách kiếm tiền bằng Affiliate Marketing qua Amazon, nhưng áp dụng chưa thật sự thành công, mình cũng muốn bán thêm hàng của Lazada nhưng ko biết cách nào để thực hiện, bạn nào biết cho mình xin ý kiến nha.
Bạn có website hoặc là fanpage , facebook connect với nhiều người ko? Affiliate marketing, đại khái kiểu bạn hợp tác với ai đó, gioi thieu ve sp cua ho thong qua ưebsite hoac fb cua ban. Va nếu nhu ban bán đc hàng thì sẽ đc tra tiền dựa trên sp ma bạn bán dc. Biết vậy nhưng tính lười nên làm hoài vẫn chưa bằng ai:stick:

xuanthi1

Reaction score
0
Nếu chơi affiliate của Lazada thì chính mình mua trên link affiliate của mình thì có được tính không.

babyden83

Reaction score
0
Cũng muốn nhưng mà làm MMO lâu có kết quả mà cũng khó quá! Mà học thì chưa biết học ở đâu đc xin ai chỉ giáo giùm để mình có nghề kiếm thêm :)

Being

Reaction score
0
xuanthi1 said:
Nếu chơi affiliate của Lazada thì chính mình mua trên link affiliate của mình thì có được tính không.
Vẫn được tính bình thường bác, thường user mới chơi đều phải tự mua thử xem trả hoa hồng thế nào, hình thức chuyển hàng, thanh toán sao, phải test trước để mà tư vấn khách hàng chứ.

vnh_epu237

Reaction score
1
Affiliate marketing là công cụ kiếm tiền của rất nhiều các triệu phú internet hiện nay và là công việc Freelancer của rất nhiều người. Ở nước ngoài có rất nhiều trang uy tín mà bạn có thể đăng ký làm Affiliate như amazon, clickbank... nhưng để có thu nhập cao đòi hỏi khả năng ngoại ngữ của bạn. Còn nếu khả năng ngoại ngữ của bạn hạn chế thì có thể đăng ký làm cộng tác viên ở Việt Nam, Lazada.vn, zalora.com, tiki.vn, …. Cứ vào website họ đăng kí thì sẽ nhận được những thông tin cụ thể về công việc này. Còn làm sao để có thu nhập thụ động thì trên google cũng có nhiều người chia sẻ, có thể áp dụng làm theo.

HieuTruongTruongAms

Reaction score
0
vnh_epu237 said:
Affiliate marketing là công cụ kiếm tiền của rất nhiều các triệu phú internet hiện nay và là công việc Freelancer của rất nhiều người. Ở nước ngoài có rất nhiều trang uy tín mà bạn có thể đăng ký làm Affiliate như amazon, clickbank... nhưng để có thu nhập cao đòi hỏi khả năng ngoại ngữ của bạn. Còn nếu khả năng ngoại ngữ của bạn hạn chế thì có thể đăng ký làm cộng tác viên ở Việt Nam, Lazada.vn, zalora.com, tiki.vn, …. Cứ vào website họ đăng kí thì sẽ nhận được những thông tin cụ thể về công việc này. Còn làm sao để có thu nhập thụ động thì trên google cũng có nhiều người chia sẻ, có thể áp dụng làm theo.
Mình thấy làm tiếp thị liên kết bạn nào biết về marketing online, cmo, mmo, seo là lợi thế

asindai

Reaction score
0
HieuTruongTruongAms said:
Mình thấy làm tiếp thị liên kết bạn nào biết về marketing online, cmo, mmo, seo là lợi thế
Hiện tại, mình cũng mới bắt đầu công việc này và mình thấy rằng công việc này phù hợp với những ai muốn làm thêm, muốn làm việc tự do, ham muốn học hỏi, đặc biệt là trong lĩnh vực marketing online. Nếu bạn nào đã có kiến thức về marketing online rồi thì kiếm xiền sẽ nhanh hơn những ai chưa biết . Đặc biệt, Affiliate marketing sẽ giúp bạn tạo ra nguồn thu nhập thụ động và lâu dài.(thấy nhiều người nói vậy, còn mình thì chưa biết kiên nhẫn bao lâu):adore:

Tuanpin2190

Reaction score
0
asindai said:
Hiện tại, mình cũng mới bắt đầu công việc này và mình thấy rằng công việc này phù hợp với những ai muốn làm thêm, muốn làm việc tự do, ham muốn học hỏi, đặc biệt là trong lĩnh vực marketing online. Nếu bạn nào đã có kiến thức về marketing online rồi thì kiếm xiền sẽ nhanh hơn những ai chưa biết . Đặc biệt, Affiliate marketing sẽ giúp bạn tạo ra nguồn thu nhập thụ động và lâu dài.(thấy nhiều người nói vậy, còn mình thì chưa biết kiên nhẫn bao lâu):adore:
Kiếm được tiền từ mãng này chưa bạn?:shame:

asindai

Reaction score
0
Tuanpin2190 said:
Kiếm được tiền từ mãng này chưa bạn?:shame:
Rồi, mà mấy hôm nay, Lazada cũng đang có chương trình đăng bài lên blog, website, fb có chèn link affiliate rồi chụp hình gửi là có tiền, mình nghĩ cái này cũng kích thích anh em chiến đấu với lazada

sarangDHJ

Reaction score
0
Giờ bác nào đăng kí tham gia Affiliate của Lazada là ngon rồi, họ có team hỗ trợ , bán qua CPA hay App lazada cái nào cũng tiện hết