Cần tư vấn kiếm tiền với chương trình affiliate của Lazada

Being

Reaction score
0
pun_kut3 said:
Mấy cái này họ có traning ko hay tự bơi?
Không biết giờ thì sau, chứ vừa rồi tui có dự buổi tranning bên này, họ hướng dẫn chi tiết từng bước đăng kí và phương thức triển khai tiếp thị liên kết trên Lazada sao cho hiệu quả. Mà bên này trước đây, phải bán và thành công 2 đơn hàng trở lên mới được kí hợp đồng trở thành nhà tiếp thị liên kết của họ.

pun_kut3

Reaction score
0
Being said:
Không biết giờ thì sau, chứ vừa rồi tui có dự buổi tranning bên này, họ hướng dẫn chi tiết từng bước đăng kí và phương thức triển khai tiếp thị liên kết trên Lazada sao cho hiệu quả. Mà bên này trước đây, phải bán và thành công 2 đơn hàng trở lên mới được kí hợp đồng trở thành nhà tiếp thị liên kết của họ.
Hiện giờ thì đang làm cộng tác viên cho công ty bán hàng thời trang zanado. Không biết có nên làm thêm bên Lazada k?:canny:

dkm_mod

Reaction score
0
nhận đượccái email này của Lazada Vietnam Affiliate program, không biết có anh em nào kiếm được tiền chưa?

HẦU BAO CHO VỢ YÊU THƯƠNG: POST BÀI NHẬN THƯỞNG

Đăng bài post Facebook hoặc Zalo có link affiliate của một trong các sản phẩm kể trên sẽ nhận 100,000 VND/1 post. Tối đa cho 1 affiliate là được tính 5 post ( tổng cho cả facebook và zalo).
Đăng bài viết trên Blog của bạn có link affiliate của một trong các sản phẩm kể trên sẽ nhận 200,000 VND/ 1 bài. Tối đa cho 1 affiliate được tính 5 bài.
Đối với sản phẩm Kagaroo, treo banner xuyên trang trên blog của bạn trong 2 tuần để nhận được 400,000 VND/ 1 affiliate. Tối đa 1 blog cho 1 affiliate

boy8888

Reaction score
0
dkm_mod said:
nhận đượccái email này của Lazada Vietnam Affiliate program, không biết có anh em nào kiếm được tiền chưa?

HẦU BAO CHO VỢ YÊU THƯƠNG: POST BÀI NHẬN THƯỞNG

Đăng bài post Facebook hoặc Zalo có link affiliate của một trong các sản phẩm kể trên sẽ nhận 100,000 VND/1 post. Tối đa cho 1 affiliate là được tính 5 post ( tổng cho cả facebook và zalo).
Đăng bài viết trên Blog của bạn có link affiliate của một trong các sản phẩm kể trên sẽ nhận 200,000 VND/ 1 bài. Tối đa cho 1 affiliate được tính 5 bài.
Đối với sản phẩm Kagaroo, treo banner xuyên trang trên blog của bạn trong 2 tuần để nhận được 400,000 VND/ 1 affiliate. Tối đa 1 blog cho 1 affiliate
Ngon, mà phải đăng kí tk affiliate mới được

BunBun235

Reaction score
0
pun_kut3 said:
Hiện giờ thì đang làm cộng tác viên cho công ty bán hàng thời trang zanado. Không biết có nên làm thêm bên Lazada k?:canny:
Đâu có hạn chế đâu, miễn sau bạn bán được hàng là nhận hoa hồng mà. Mà tui nghe theo sự hướng dẫn của bên team Affiliate thì muốn thành công thì mình phải xác định được thế mạnh của mình, cộng đồng của mình là ai và tập trung đúng vào đó, chứ tãn mác tùm lum chỉ tổn tốn thời gian.

chundwong123

Reaction score
0
Bác nào rãnh rồi muốn tập tành kinh doanh mà không tốn chi phí thì cứ thử làm theo hình thức này đi nhé, tui đang làm, mỗi tháng kiếm được có 1 triệu hơn à, nhưng có ông anh làm bên younet mỗi tháng kiếm hơn chục triệu từ affiliate

hoduc12

Reaction score
0
chundwong123 said:
Bác nào rãnh rồi muốn tập tành kinh doanh mà không tốn chi phí thì cứ thử làm theo hình thức này đi nhé, tui đang làm, mỗi tháng kiếm được có 1 triệu hơn à, nhưng có ông anh làm bên younet mỗi tháng kiếm hơn chục triệu từ affiliate
Sao hay vậy, mình chỉ mong kiếm đủ tiền ăn mì gói:byebye:

chundwong123

Reaction score
0
hoduc12 said:
Sao hay vậy, mình chỉ mong kiếm đủ tiền ăn mì gói:byebye:
Gói mì có 3,3k, mơ ước gì mà nghèo thế? Bác chịu siêng 1 chút đi spam link thôi cũng có dư xiền roài, lưu cookie 30 ngày mà lo gì:adore:

0omanh89o0

Reaction score
0
Mình có đọc về cách kiếm tiền bằng Affiliate Marketing qua Amazon, nhưng áp dụng chưa thật sự thành công, mình cũng muốn bán thêm hàng của Lazada nhưng ko biết cách nào để thực hiện, bạn nào biết cho mình xin ý kiến nha.

tuanhh1

Reaction score
0
0omanh89o0 said:
Mình có đọc về cách kiếm tiền bằng Affiliate Marketing qua Amazon, nhưng áp dụng chưa thật sự thành công, mình cũng muốn bán thêm hàng của Lazada nhưng ko biết cách nào để thực hiện, bạn nào biết cho mình xin ý kiến nha.
Đây là công việc đại loại kiểu như cộng tác viên online cho các website. Sau khi đăng ký là thành viên bạn sẽ biết các sản phẩm cần bán. Có rất nhiều sản phẩm khác nhau và công việc của bạn là chọn sản phẩm mà bạn cho là hot hay sản phẩm ưu thế của bạn để giới thiệu với mọi người. Khi có người mua thì hoa hồng sẽ được trích vào trong tài khoản của bạn và sẽ được thanh toán vào thẻ ngân hàng. Bạn không phải đến công ty mà tự mình thu xếp thời gian, không gian để làm việc. Marketing như thế nào cho hiệu quả sẽ được học.