Căn phòng kì lạ ở trường em :stick:

vvpp

Reaction score
0
trungthinh.99 said:
Một ngày 2 phần vậy là quá đủ rồi nhé các ông :angry:
Phần 6 lù lù kia rồi nhé :canny: vậy là tôi có thể yên tâm đi ngủ rồi :go: 1625601
Mãi yêu :*
Sent from my vivo 1610 using vozForums

guru_vozer

Reaction score
0
Moá, trùng hợp cmn ko. Cách đây gần 10 năm, lúc a mới vào học ở 1 trường đh cũng sư phạm, trường pháp xây tính tới giờ hơn 100 năm.
Cũng có 1 dãy phòng ly kỳ. Tầng 1 thư viện, tầng 2 thực hành, tầng 3 khoá, tầng 4 phòng học bth.
Thỉnh thoảng kẹt phòng lắm mới xin chìa khoá lầu 3. Có 1 lần học vào giờ cuối tiết 10, bữa đó nhóm mình ở lại bàn luận muộn, sau đó trời mưa nữa nên tối thui, đang tập trung thì bỗng cúp điện, và vô tình lúc đó sét đánh, 1 ánh sáng nhoé lên, mình và 2 thằng bạn bắt gặp 1 hình ảnh mà mãi đến giờ ko thể quên, 1 bóng trắng. 3 thằng bỏ chạy sml...

Cang vien cap cao

Reaction score
0
Gió to vê lù, nhưng ông em có khả năng viết truyện đấy, sau này xuất bản sách cũng nên

Fryderyk Chopin

Reaction score
0
tongducnam said:
Chắc là trường Cao Nguyên thuộc ĐH Tây Nguyên đây mà. T cũng thành lập khoảng năm 2005. Nằm biệt lập như miêu tả và lúc xây dựng cái khu học đó còn xảy ra vụ hiếp dâm nữa
Cũng có vẻ nhỉ.

Vì thớt từng để lộ ra là ở Dak Lak

trungthinh.99 said:
:byebye: Đắk Lắk ạ :v
Có ai gần chỗ em không :v đi voi đi học :v
Trường cũng thành lập năm 2005 thật.

http://www.thptthuchanhcaonguyen.edu...Viet/Index/108
Trường THPT thực hành Cao Nguyên được thành lập ngày 30/6/2005, là trường THPT trực thuộc Trường Đại học Tây Nguyên và chịu sự quản lý về chuyên môn của Sở giáo dục và đào tạo Đắk Lắk

Zinji

Reaction score
0
ra truyện tiếp đi thớt ơi, kệ mấy ông tim infor :v