Cần giải đáp thắc mắc khi chơi Liên Quân.

woodworm

Reaction score
0
Tank thì mình chỉ khoái em Gildur. Vừa đi theo phép vừa đi theo vật lý được lại hiệu ứng kỹ năng 3 tốt nữa chứ

ntv

Reaction score
0
quan điểm của mình nếu ko có tiền nạp mua tướng thì mua đủ 5 con cho 5 hướng: mid, jung, solo top, tank, ad rồi sau đó đầu tư ngọc, sau đó vào game pick cuối thiếu vị trí nào mình chơi vị trí đó, thường là tank sp

hiện tại mình tạo lại acc đang hướng 5 con chính: ad violet, jung nakroth, tank chaunar, solo top ormar, mid aleister, khỏi sợ pick tranh các kiểu =))

bibi21

Reaction score
0
ntv said:
quan điểm của mình nếu ko có tiền nạp mua tướng thì mua đủ 5 con cho 5 hướng: mid, jung, solo top, tank, ad rồi sau đó đầu tư ngọc, sau đó vào game pick cuối thiếu vị trí nào mình chơi vị trí đó, thường là tank sp

hiện tại mình tạo lại acc đang hướng 5 con chính: ad violet, jung nakroth, tank chaunar, solo top ormar, mid aleister, khỏi sợ pick tranh các kiểu =))
Chơi vậy ko bao h pro đc, chỉ nên master 2 loại, các loại khác chơi chữa cháy khi cần lắm mới chơi chứ cứ thiếu gì đánh nấy ko bao h khá đc

Thèm Người Yêu

Reaction score
0
bibi21 said:
Chơi vậy ko bao h pro đc, chỉ nên master 2 loại, các loại khác chơi chữa cháy khi cần lắm mới chơi chứ cứ thiếu gì đánh nấy ko bao h khá đc
Vậy nó ra mấy con mới như ngộ không,thỏ,sóc hay mới đây là con quyền vương,mostor thuộc hàng mạnh mà k chơi phí quá :D

ntv

Reaction score
0
bibi21 said:
ôi xời vậy mà mình đang cầm 3 nick kim cương đấy, mỗi nick cày chưa tới 1 tháng, mùa sau cho cả 3 nick lên cao thủ luôn, bỏ game từ hồi tháng 12, mới chơi lại hồi tháng 4 này thôi, mà dĩ nhiên ai chả phải có 1-2 lane sở trường, nhưng quan điểm của mình là ko pick lock tranh, pick trước ai xin thì nhường luôn, cho họ đánh tướng tủ, mình chơi lane nào cũng vô tư

banana500k

Reaction score
0
em lập clan nha ai vào ko ,ko co team lên ct đánh chán lắm ,clan voz nha ,aai đông ý em lập liền

Mon Mon

Reaction score
0
banana500k said:
em lập clan nha ai vào ko ,ko co team lên ct đánh chán lắm ,clan voz nha ,aai đông ý em lập liền
Lập đi rồi mình vào! KC vào dc ko?