Cần giải đáp thắc mắc khi chơi Liên Quân.

Thèm Người Yêu

Reaction score
0
Box này có vẻ im im nên cũng mong pro nào ghé qua thớt xíu.
Tình hình là không biết các thím đang sở hữu bao nhiêu tướng,các thím để dành tiền mua tướng để trãi nghiệm các tướng hay lên ngọc rồi chuyên sâu 1 tướng or 2 tướng nào đấy đề phòng pick tranh.
Mình cứ đủ tiền là ngưỡng mộ con nào thì mua con đấy nhưng đấu Hạng thì chủ yếu là Valhein,Buterfly,Gildu,Lữ Bố,Violet nếu team thiếu phép thì có thể chơi được Mganga.
Mới mua thêm Motos là được 20 tướng chủ yếu là thích sưu tầm chứ dùng thì ít,thông thạo cũng ít.Không biết lối chơi các thím có giống mình không ???

anh shin

Reaction score
0
Lên rank cao thì bạn ngon nhất con nào đánh con đó. Hiếm khi có pick tranh nữa bạn. Mình đánh rừng or top và đầu tư hết 2 bảng ngọc full cho 2 vị trí đó.
Sent from my iPhone using vozForums

Mon Mon

Reaction score
0
anh shin said:
Lên rank cao thì bạn ngon nhất con nào đánh con đó. Hiếm khi có pick tranh nữa bạn. Mình đánh rừng or top và đầu tư hết 2 bảng ngọc full cho 2 vị trí đó.
Ngon thì chúng nó pick tranh hết rồi còn đâu! Như violet hay nakrot, natalya

bibi21

Reaction score
0
Đánh tank đi khỏi ai tranh, Cresht mạnh như thần

hieugiaosu

Reaction score
0
Đang cày veera đi gank lẻ phê lắm, mình đang gom tiền mua nakros hoặc butterfly để luyện thử, tank có cresh mạnh nhưng mình kĩ năng ko hợp dùng tướng tank nên thôi

anh shin

Reaction score
0
Mon Mon said:
Ngon thì chúng nó pick tranh hết rồi còn đâu! Như violet hay nakrot, natalya
Ai bảo pick tranh thế. Chả ai pick mà mọi ng đều đợi ng khác chọn trước nhé. Cứ lên vài chục sao trở lên mà xem.

Thèm Người Yêu

Reaction score
0
anh shin said:
Ai bảo pick tranh thế. Chả ai pick mà mọi ng đều đợi ng khác chọn trước nhé. Cứ lên vài chục sao trở lên mà xem.

Cái này có,nhiều khi 5s cuối nó còn chưa chọn :gach::gach::gach:
Theo các thím nói thì nên chuyên 1 lane và lên ngọc bổ trợ cho tướng đó,chắc sắp tới mình theo hướng này chứ sàn sàn suốt ko ổn :byebye: