[CẦN ĐỘNG VIÊN] Vợ em làm ngân hàng!

Thich Gay Su

Reaction score
1
ViruSs said:
Em làm kiểm toán nội bộ ngân hàng đây, chiều đúng 5 rưỡi về, có vài bữa bận thì cùng lắm 7h. Recommend vợ thím chuyển sang những vị trí back office bên Hội sở dễ thở hơn nhé cũng chả có khách khứa gì để tiếp.
via vozForums for iPhone
bạn em làm bên ngân hàng, bửa nào cf cũng nghe nó chửi audit

Gửi từ Asus ASUS_Z008D bằng vozFApp

newdayvn

Reaction score
0
con ech krong no said:
Agribank chi nhánh top hệ thống nhân viên cuối năm 100tr/ đứa
Cho thêm 20tr đi du lịch, 200tr là bình thường đối với chi nhánh lớn, còn lại 120-160tr/ năm thiếu gì
Đâu ra ? Biết thì nói ko biết thì đừng chém nha. Chi phí du lịch theo quy định 5tr/người/năm.
200tr thưởng/năm là cn top đầu lợi nhuận (nhất, nhì) cả hệ thống mới có tầm cao đó, còn bình thường cũng tầm dưới 100 đổ lại. Có cn làm còn ko có lương hiệu quả (tức là chỉ có lương nhà nước 5 6tr/tháng kìa)
Gần 40k nv mà thưởng như thím nói thì phá sản mẹ rồi

denhatxom7

Reaction score
0
làm sales thì xác định dần đi là vừa nhé. Dễ ăn vkl, mà lại còn đẹp nữa chứ

zicky

Reaction score
0
denhatxom7 said:
làm sales thì xác định dần đi là vừa nhé. Dễ ăn vkl, mà lại còn đẹp nữa chứ :shame:
Lão này gần chỗ tôi. Hôm nào sang cho xin ít tiền

con ech krong no

Reaction score
0
newdayvn said:
Đâu ra ? Biết thì nói ko biết thì đừng chém nha. Chi phí du lịch theo quy định 5tr/người/năm.
200tr thưởng/năm là cn top đầu lợi nhuận (nhất, nhì) cả hệ thống mới có tầm cao đó, còn bình thường cũng tầm dưới 100 đổ lại. Có cn làm còn ko có lương hiệu quả (tức là chỉ có lương nhà nước 5 6tr/tháng kìa)
Gần 40k nv mà thưởng như thím nói thì phá sản mẹ rồi
Ủa ghi rõ ràng ghi agribank top kìa, ko thấy à
Còn tiền du lịch đúng, 5tr anh nói rất đúng, nhưng giám đốc chi nhánh thích cho thêm 15tr có sao ko:gach:

newdayvn

Reaction score
0
con ech krong no said:
Ủa ghi rõ ràng ghi agribank top kìa, ko thấy à
Còn tiền du lịch đúng, 5tr anh nói rất đúng, nhưng giám đốc chi nhánh thích cho thêm 15tr có sao ko:gach:
"Thích là cho thêm":look_down:
Tới đây thì thua rồi, ko dám bàn nữa

con ech krong no

Reaction score
0
newdayvn said:
"Thích là cho thêm":look_down:
Tới đây thì thua rồi, ko dám bàn nữa
Bình thường
Anh làm bộ hồ sơ giải ngân với hội sở chính 5tr rồi chi nhánh hỗ trợ thêm 15tr bình thường, phần chênh lệch bọn hành chính tự làm bộ hồ sơ khác bù đắp chi phí hoạt động
Có gì đâu ta

40tuoilayvo

Reaction score
1
chungta123 said:
Đa số làm bên mảng tín dụng doanh nghiệp là đi nhiều.
Thông thường khách hàng mà là công ty lớn thì mấy sếp đó rất đoàng hoàng nhưng mấy cha nội chủ doanh nghiệp tư nhân giàu có thì rất bá, chịu chi, giải ngân mấy tỷ bo cho mấy em làm hồ sơ 10,20tr là bình thường,rồi mấy cha vui rủ đi nhậu , đi ka, thường ôm ấp, em nào chịu thì tới, mấy ổng cho thêm.
Lên ka 1 bày mấy sếp nhét ít nhất 1 tờ 500k lên tăng rồi ôm hun, thử hỏi con nào mà ko chịu, đi nhậu xong về còn dư mấy củ, còn em nào ko mà chịu thì loại từ vòng gửi xe rồi.
Nói thật, nghành tính dụng ngân hàng nhiều mảng tối lắm, mà gái tín dụng tiếp khách là 1 trong số đó, mình từ chứng kiến 1 thằng trưởng phòng lôi con bé tín dụng vòa tolet quất
Méo gì phòng tôi mấy con tín dụng toàn gái già xấu mà éo thấy đi tiếp khách mấy. Bọn con trai cũng ít thấy đi luôn :beauty:. Éo hiểu nó kiếm khách ở đâu ra. T làm bảo vệ nên cũng ko hiểu lắm các nghiệp vụ của bọn kinhbdoanj này :sexy:
Gửi từ Sony G8441 bằng vozFApp