vo mom con cho som

Reaction score
0
Chuyện là thế này, em cũng đã 30, có1 vợ 2 con rồi, giờ vẫn sống chung với ông bà già. Mà đm ông bà già em cực kỳ gia trưởng, kìm kẹp vợ chồng em từng tí một, con vợ em nó ở nhà nội trợ đưa đón con đi học, nó cãi ông bà như chém chả, gần đây nó còn đổ đốn ăn chơi chưng diện bỏ bê gia đình, em nghe phong phanh nó qua lại với thằng người yêu cũ học chung cấp 3 với nó :canny: Trong nhà lúc nào cũng cãi cọ, bữa cơm thì ức chế, không khí ngột ngạt căng thẳng, em thì lực bất tòng tâm, vừa trách ông bà lại vừa giận vợ nhưng lại thương 2 đứa con nữa nên cảm thấy khổ tâm vô cùng :sosad: giờ em bế tắc quá, chán chường chẳng thiết gì, công việc thì bỏ bê (em làm cầm đồ cho vay nặng lãi kiêm ghi lô đề nhé :shame: )

vo mom con cho som said:
update thêm : chuyện trong nhà lục đục đã đành vậy mà bà già em còn đi dèm pha nói xấu vợ chồng em khắp làng, con vợ em cũng ko vừa nó cũng đi kể lể với họ hàng bên nó, bây giờ người ta dị nghị thêm mắm thêm muối đồn đại khắp làng, bạn bè thì chúng nó xỏ xiên khích đểu, đã thế con vợ em nó lại còn đòi ra ở riêng mà kinh tế eo hẹp thuê nhà mở cửa hàng thì chịu sao thấu :sosad: