Cảm giác của các thím khi cưới vợ và ở rể

anhlucky22

Reaction score
0
Duri said:
nếu cái chạn đó cao ráo và thoáng mát thì cũng cơ số thằng muốn chui là éo dc đó thím :beauty:
Mình muốn được như bạn. bạn có biết bên vợ hay bạn bè gì giống vậy giới thiệu mình với:pudency:

saymong

Reaction score
0
Ko thích loại ở rể, không có gốc rễ tốt không có nhà cửa, không có khả năng kiếm ra tiền lo cho vợ con; toàn phải nuôi ngược lại. Chưa gặp được thằng nào ở rể mà giỏi cả; ở nhà chăm con vợ nuôi, không thì cũng lương bèo rồi hay ganh tị trút giận vô cớ này nọ; muốn người ta nể mình nhưng bản thân lại ko bằng người ta. Môn đăng hộ đối cũng có cái lý của nó...

anhtuan6694

Reaction score
6
saymong said:
Ko thích loại ở rể, không có gốc rễ tốt không có nhà cửa, không có khả năng kiếm ra tiền lo cho vợ con; toàn phải nuôi ngược lại. Chưa gặp được thằng nào ở rể mà giỏi cả; ở nhà chăm con vợ nuôi, không thì cũng lương bèo rồi hay ganh tị trút giận vô cớ này nọ; muốn người ta nể mình nhưng bản thân lại ko bằng người ta. Môn đăng hộ đối cũng có cái lý của nó...
chuẩn mai fen :beauty::beauty:

songlang.info

Reaction score
0
Chưa cưới, sắp thôi. Nhà 3 chị em, 2 năm nay được cưng như trứng. Không biết mai mốt cưới có bắt ở rể ko

SnowBell

Reaction score
0
Sau này con gái tao mà thằng nào muốn ở rể cũng Ok.

Ý kiến và phát biểu tao cũng Ok luôn, làm người phải có quyền chính kiến.

Nhưng cấm Tết nhất lôi con tao, cháu tao về quê Nội. Cái này bố cấm tiệt. Sau này cháu tao cũng hạn chế cho tiếp xúc với đằng nội, và quên cm chúng mày cái chuyện áp đặt nghĩa vụ gì lên nó đi.

Là thằng chồng và họ nhà chồng mà còn đéo đủ khả năng nuôi dưỡng cháu đích tôn thì thiên hạ nó ỉa vảo mặt. Thằng già con già bần nông ở quê đéo đủ tư cách bế cháu.

Tao còn lạ gì bọn bần nông lười nhác, kém năng lực như thế, tiền và công nuôi cháu đéo muốn bỏ, nhưng về sau to mồm đòi nhận cháu đích tôn lắm. Cc, cần thì tao đổi sang họ ngoại luôn.

Nhân đây nhắn với các em gái, là rằng bố mẹ rách l đẻ đau, nuôi nặng tận đôi chục năm thì có hiếu tý cũng biết nghĩ đến bố mẹ chúng mày tý. Không biết đường kiếm thằng chồng, nhà chồng nào tử tế, khấm khá tý, coi như đền đáp công lao bố mẹ nuôi dậy, đằng này mấy chục năm ăn hại đái khai còn bắt bố mẹ đi nuôi cháu Nội, nuôi luôn thằng chồng ăn bám. Thì là loại bất hiếu, ăn hại, đéo đc cái điểm con mẹ gì.

anhtuan6694

Reaction score
6
songlang.info said:
Chưa cưới, sắp thôi. Nhà 3 chị em, 2 năm nay được cưng như trứng. Không biết mai mốt cưới có bắt ở rể ko :sweat:
Số hưởng quá, 3 chị em cho thím :beauty::beauty:

supperchym

Reaction score
0
Tôi cũng thích ở rể các thím ạ mặc dù tôi có nhà rồi, tiếc cái tìm mãi éo ra ny
. À 1 phần là vì khoái trang trí nhà cửa với dọn dẹp cho gọn gàng thôi kk.

anhtuan6694

Reaction score
6
supperchym said:
Tôi cũng thích ở rể các thím ạ mặc dù tôi có nhà rồi, tiếc cái tìm mãi éo ra ny :sexy:. À 1 phần là vì khoái trang trí nhà cửa với dọn dẹp cho gọn gàng thôi kk.
Tìm trong xóm xem có nhà nào toàn con gái không mà lại nhiều đất đai :beauty:

EmLaSieuNhan

Reaction score
0
SnowBell said:
Sau này con gái tao mà thằng nào muốn ở rể cũng Ok.

Ý kiến và phát biểu tao cũng Ok luôn, làm người phải có quyền chính kiến.

Nhưng cấm Tết nhất lôi con tao, cháu tao về quê Nội. Cái này bố cấm tiệt. Sau này cháu tao cũng hạn chế cho tiếp xúc với đằng nội, và quên cm chúng mày cái chuyện áp đặt nghĩa vụ gì lên nó đi.

Là thằng chồng và họ nhà chồng mà còn đéo đủ khả năng nuôi dưỡng cháu đích tôn thì thiên hạ nó ỉa vảo mặt. Thằng già con già bần nông ở quê đéo đủ tư cách bế cháu.

Tao còn lạ gì bọn bần nông lười nhác, kém năng lực như thế, tiền và công nuôi cháu đéo muốn bỏ, nhưng về sau to mồm đòi nhận cháu đích tôn lắm. Cc, cần thì tao đổi sang họ ngoại luôn.

Nhân đây nhắn với các em gái, là rằng bố mẹ rách l đẻ đau, nuôi nặng tận đôi chục năm thì có hiếu tý cũng biết nghĩ đến bố mẹ chúng mày tý. Không biết đường kiếm thằng chồng, nhà chồng nào tử tế, khấm khá tý, coi như đền đáp công lao bố mẹ nuôi dậy, đằng này mấy chục năm ăn hại đái khai còn bắt bố mẹ đi nuôi cháu Nội, nuôi luôn thằng chồng ăn bám. Thì là loại bất hiếu, ăn hại, đéo đc cái điểm con mẹ gì.
Mốt con gái đi lấy chồng ở nhà chồng thì đừng mong nó về nhà ngoại nhé mai fen :adore:

Duri

Reaction score
0
anhlucky22 said:
Mình muốn được như bạn. bạn có biết bên vợ hay bạn bè gì giống vậy giới thiệu mình với:pudency:
e rất đẹp trai thím ạ =)) cao chuẩn 1m8, sống mũi cao thẳng, da trắng nên trước gái dẫn về nhà chơi là cả họ gái trầm trồ dù e loser gần max, thời điểm đó chỉ có bằng trung cấp, lương làm nhà nước dc 3 củ =)) :beauty: