Cảm giác của các bác như thế nào khi vợ 2 vạch ạ

Quytrinhlamviec

Reaction score
1
nhocconlontonxxx said:
Lúc test xong mặt cứ ngơ ngơ, mất cả ngày . Hôm sau là lên mạng tìm hiểu , rồi đi siêu âm.
Lần đầu siêu âm thì bs kết luận tầm 4 tuần, đã trong tử cung nhưng chưa có tim.Lo lắng vl

Hai tuần sau thì siêu âm có tim, vay là yên tâm. Giờ vợ uống sắt, sữa. Cuối tuần khám định kì.:beauty:

Sent from Vsmart Live using vozFApp
Em test 4 que, toàn báo 1 vạch, bà mẹ nó cái que thử thai, đến giờ vẫn còn căm hận nó, làm con em 4 tuần rồi ko được chăm sóc gì?

tranhieungan

Reaction score
0
hero6x6 said:
kinh nghiệm là 3 tháng đầu nên kiêng, tránh động thai, vk mình trước khi cưới 1 tháng cũng thả cửa, sau cũng không kiêng cữ gì hết nên bị sẩy hết 1 lần, vk mình khóc hết nước mắt......:sosad:
Nhóc mình bây giờ là chuẩn bị dữ lắm, canh ngày canh giờ, rồi canh luôn cả tư thế các kiểu này nọ, kiếm được thằng ku mừng hết lớn, làm nguyên con heo quay ăn mừng bác ah :beauty:
PS: 3 tháng thì bụng cũng chưa to lắm đâu, có mấy bà cô nhìn vào thì biết có bầu chứ nhiều ông nhìn cũng chả biết được. Mình là nhịn gần cả năm từ lúc vk cấn bầu luôn, bấn quá thì kiếm cô năm làm bạn chứ ko đi bên ngoài bậy bạ, vk nó biết nó buồn ảnh hưởng đến con mình sau này lắm :chaymau:
Mới bị giống thím này. Đang bồi dưỡng chuẩn bị lần 2.

poipoi0999

Reaction score
0
từ lúc biết đến giờ cử luôn các bác ạ. Cảm giác như muốn phun trào.kaka

bbg

Reaction score
0
Con trong tháng đầu chăm rất cực, bác phải thức trắng đêm canh chăm bé.