Cảm giác của các bác như thế nào khi vợ 2 vạch ạ

sinoit

Reaction score
0
Hồi vợ 2 vạch lần đầu vui lắm nhưng sau đó đi khám thì thai không phát triển, cách đây 2 tuần vợ cũng 2 vạch, 2 vc đâm ra lo nhưng cũng hi vọng là không sao, tuần trước đi khám thì siêu âm không thấy gì, xét nghiệm các kiểu thì chỉ số gì đó ko cao lắm, kết quả trên giấy khám ghi là thai sinh hóa nhưng bác sĩ nói có khi thai chưa xuống 2 tuần nữa quay lại xem sao. Mình lo lắng 1 vợ lo lắng mười, cứ buồn buồn miết tội ghê.

HocdiCu

Reaction score
0
Lần đầu thì tìm hiểu các thứ các thứ, lần thứ 2 thì thấy bình thường có kinh nghiệm rồi cứ thế mà làm, đàng đợi lần 3 lần 4, con vợ nó mê chịch, ngày nào cũng ấy, hôm nào ko ấy thì sáng nó bú cho ra thì thôi, sợ vl luôn, sinh hoạt đều đặn nên 2 vạch thấy bình thường

hero6x6

Reaction score
0
NaV.CouQ said:
Vụ ấy ấy trong thời kì này sao mấy bác, sau 3 tháng thì cái bụng to ra ....mà vẫn làm được hả ???
kinh nghiệm là 3 tháng đầu nên kiêng, tránh động thai, vk mình trước khi cưới 1 tháng cũng thả cửa, sau cũng không kiêng cữ gì hết nên bị sẩy hết 1 lần, vk mình khóc hết nước mắt......:sosad:
Nhóc mình bây giờ là chuẩn bị dữ lắm, canh ngày canh giờ, rồi canh luôn cả tư thế các kiểu này nọ, kiếm được thằng ku mừng hết lớn, làm nguyên con heo quay ăn mừng bác ah :beauty:
PS: 3 tháng thì bụng cũng chưa to lắm đâu, có mấy bà cô nhìn vào thì biết có bầu chứ nhiều ông nhìn cũng chả biết được. Mình là nhịn gần cả năm từ lúc vk cấn bầu luôn, bấn quá thì kiếm cô năm làm bạn chứ ko đi bên ngoài bậy bạ, vk nó biết nó buồn ảnh hưởng đến con mình sau này lắm :chaymau:

[Bin]

Reaction score
0
Sau khi bạn có 2 đứa thì cảm giác đấy đéo vui tí nào đâu. Cầy tiền nuôi con ăn học mệt vc luôn

lostmyself

Reaction score
0
hero6x6 said:
kinh nghiệm là 3 tháng đầu nên kiêng, tránh động thai, vk mình trước khi cưới 1 tháng cũng thả cửa, sau cũng không kiêng cữ gì hết nên bị sẩy hết 1 lần, vk mình khóc hết nước mắt......:sosad:
Nhóc mình bây giờ là chuẩn bị dữ lắm, canh ngày canh giờ, rồi canh luôn cả tư thế các kiểu này nọ, kiếm được thằng ku mừng hết lớn, làm nguyên con heo quay ăn mừng bác ah :beauty:
PS: 3 tháng thì bụng cũng chưa to lắm đâu, có mấy bà cô nhìn vào thì biết có bầu chứ nhiều ông nhìn cũng chả biết được. Mình là nhịn gần cả năm từ lúc vk cấn bầu luôn, bấn quá thì kiếm cô năm làm bạn chứ ko đi bên ngoài bậy bạ, vk nó biết nó buồn ảnh hưởng đến con mình sau này lắm :chaymau:
cô năm là quay tay hả thím hay cô hàng xóm :stick:

onitake92

Reaction score
0
bữa bị con bồ nó gạt, nó kêu 2 vạch r, làm sáng sớm ở cty ngồi cười như thằng điên, tối nó kêu nó nói xạo, con bồ mất dạy

Super Namek

Reaction score
0
hungispace said:
chuẩn bị 5 năm không thở nổi mất ngủ nhé, thời gian 24 tiếng 8 tiếng đi làm 15 tiếng 30 phút chăm con 30 phút còn lại lướt voz nhé
Tớ cũng đang 15h30p chăm con đây :sweat: 1492783

hero6x6

Reaction score
0
sinoit said:
Hồi vợ 2 vạch lần đầu vui lắm nhưng sau đó đi khám thì thai không phát triển, cách đây 2 tuần vợ cũng 2 vạch, 2 vc đâm ra lo nhưng cũng hi vọng là không sao, tuần trước đi khám thì siêu âm không thấy gì, xét nghiệm các kiểu thì chỉ số gì đó ko cao lắm, kết quả trên giấy khám ghi là thai sinh hóa nhưng bác sĩ nói có khi thai chưa xuống 2 tuần nữa quay lại xem sao. Mình lo lắng 1 vợ lo lắng mười, cứ buồn buồn miết tội ghê.
đã từng lâm vào cảnh của thím, vk mình lần đầu thì ko có tim thai, rồi động thai gì đó nữa, mình đoán là do 2vck không có kiêng cữ gì trong thời gian đầu. Nói chung là thím cũng nên chuẩn bị tâm lý cho cả mình lẫn vk, thua keo này ta bày keo khác, lần sau sẽ cuẩn bị tốt hơn lần này (chế độ ăn uống, sinh hoạt, các loại que thử rụng trứng, các loại thuốc/vacxin cần chích trước khi quyết định có thai, các tư thế dễ mang thai v..v)

entera12

Reaction score
0
hero6x6 said:
mình thì cưới nhau về đc hơn tháng là dính, nghỉ ấy mấy tháng. sang tháng thứ 5 quất cho chắc, mà nhẹ nhẹ ko à :beauty: