Cảm giác chán game,ko tha thiết chơi nữa

CucMui

Reaction score
0
Chào mấy thím ! Chắc có lẽ đã qa thời trẻ trâu vs ham muốn tột độ là chơi game, game gì cũng muốn chơi, giờ chắc chỉ còn là qá khứ:sosad:. Em thấy game mọi người review bảo hay là em vẫn tải, mà ko thể nào có cảm giác muốn chơi như lúc trẻ nữa:sosad:, giờ chỉ để trưng cho đẹp thôi:pudency:, phải chăng em đã già rồi:sosad:

ps: nhầm box, mod xóa giúp em sr

illsung

Reaction score
0
Em cũng vừa mua được cái máy, hí hửng cài game xong giờ chơi đươc hơn chục phút cứ thấy chán chán :(

anhhoctro

Reaction score
0
Ko phải đâu là do game build gây chán chứ ko phải mình giảm nhiệt huyết!

nhatientri

Reaction score
0
Chuyện bình thường nhé, chơi game 1 mình giờ chán lắm
hoặc còn nhiều thú vui khác ngoài game :D

Nu_Gu

Reaction score
0
Lúc còn đi học ai cũng muốn sau này kiếm tiền build dàn khủng chiến game Nhưng đến lúc đấy rồi đc mấy ai dư thời gian để mà chơi, bỏ lâu đâm ra chán Như mình cũng thử 1 mớ game aaa bây giờ nhưng đều chán Thế mà con hàng classic dq11 lại cuốn

Gửi bằng vozFApp

Ponycorn Hecarim

Reaction score
0
Bạn chơi các game 3A đã nhàm thì có thể thử đổi qua các thể loại khác như game indie, game Nhật, game MMO. Mình thấy nhiều người chán chẳng qua ko chịu tìm
cái mới để trải nghiệm, cứ game nào người khác bảo hay mới chịu chơi

silverghost9x

Reaction score
1
Ngày xưa máy cùi chơi game indie thích vl toàn thức khuya chơi, nhớ hồi sinh viên chơi warcraft thâu đêm nét với bạn, giờ máy khủng cài gaem đồ họa đẹp vào chơi 1 hồi chán vật ,nhất là mấy con game open world chạy một vòng chán vl luôn, quest phụ mà chạy tìm map cả chục phút oải + chán, thà nằm mẹ trên giường xem netflix cho khỏe người.
open-world chỉ thích mỗi con FO4 nhưng giờ chơi nát rồi thành ra nhàm, giờ chỉ chờ cyberpunch 2077 + 1 số game như evil-within, dishornor chơi còn chút cảm giác hào hứng, tiếc là giòng game này giờ ko thịnh nữa, mà mấy con game như sekiro, nioh chơi gà, chắc ko hợp nữa, mặc dù nhìn vẫn thích. nói chung bác nên tìm các game có nhiều cái nghịch tùy biến nhân vật lỗi chơi đa dạng cho bớt nhàm

KiMaRukute

Reaction score
0
Chơi thử zelda botw đi bác , game phù hợp mọi lứa tuổi từ trẻ em đến người già :D

FormerTroll

Reaction score
0
Mình thì có đam mê với lịch sử, vũ khí nên mãi chả chán được game. FPP thì có Kingdom come hoặc stalker mod; TPP thì có mấy game combat hay kiểu như mount and blade hay nioh, sekiro; thập cẩm thì có Kenshi; RTS thì lâu quá ko chơi đang hóng TK total war. Chán game 1 phần do cuộc sống của bạn quá tẻ nhạt thôi.