Zyngo

Reaction score
0
Hiện tại đang gầy quá muốn tăng cân nhưng mình ko biết ăn gì, ăn như nào để mau lên cân. Vì công việc nên ko có thời gian ra ngoài ăn đc, bữa phụ nên ăn gì các thým Bịch sữa với lương khô đc ko nhỉ:adore::adore:

via vozForums for iPhone

Ohgirl2

Reaction score
1
Thím đi tập thể hình đi, ở những trung tâm lớn họ hướng dẫn chế độ ăn luôn đó, vừa đẹp người vừa an toàn, chứ chỉ tăng cân nhỡ nó tăng mỡ không tăng cơ, cái bụng phềnh to cởi truồng đá phò nhìn xấu lắm

simpleman.pv

Reaction score
0
em có tập tại nhà (sáng dạy 5h30 hít xà+gập bụng) chiều chạy bộ. em có tăng từ 50 =>64kg. nhưng hiện tại ko thấy tăng lên (3-4 tháng này). em muốn tăng lên 70kg có cách nào k ạ?

changtraithailan

Reaction score
0
Khoẻ mạnh là được, tăng cân làm gì nếu bất chấp để sai phương pháp

bjanessgogleta1347

Reaction score
0
đang muốn giảm cân đây.đi tập sml+ốm mấy ngày nay k biết xuống được mấy kí rồi.

pangoro9x

Reaction score
0
Zyngo said:
Hiện tại đang gầy quá muốn tăng cân nhưng mình ko biết ăn gì, ăn như nào để mau lên cân.
Vì công việc nên ko có thời gian ra ngoài ăn đc, bữa phụ nên ăn gì các thým
Bịch sữa với lương khô đc ko nhỉ:adore::adore:

via vozForums for iPhone
Cứ ăn trash food như KFC, Macdonald mà táng. Bọn Mỹ béo phì vì ăn trash food nhiều quá :look_down:

Zyngo

Reaction score
0
pangoro9x said:
Cứ ăn junk food như KFC, Macdonald mà táng. Bọn Mỹ béo phì vì ăn junk food nhiều quá :look_down:
Làm cty ko có thời gian ra mua đồ ăn giữa bữa thým ạ. Mua buổi sáng cất hộc bàn thì nó mất ngon
via vozForums for iPhone

Zyngo

Reaction score
0
Ohgirl2 said:
Thím đi tập thể hình đi, ở những trung tâm lớn họ hướng dẫn chế độ ăn luôn đó, vừa đẹp người vừa an toàn, chứ chỉ tăng cân nhỡ nó tăng mỡ không tăng cơ, cái bụng phềnh to cởi truồng đá phò nhìn xấu lắm :D
Tăng mỡ cũng đc thým ạ. E gầy trơ xương rồi nhìn xấu kinh bm
via vozForums for iPhone

Zyngo

Reaction score
0
simpleman.pv said:
em có tập tại nhà (sáng dạy 5h30 hít xà gập bụng) chiều chạy bộ. em có tăng từ 50 =>64kg. nhưng hiện tại ko thấy tăng lên (3-4 tháng này). em muốn tăng lên 70kg có cách nào k ạ?
Khẩu phần ăn chính lẫn ăn phụ sao thým:chaymau:
via vozForums for iPhone