Các thím đag dùng nước súc miệng, chống hôi miệng hiệu nào ?

ketoan.9x

Reaction score
0
Như tít, em không bị bệnh hôi miệng, nhưng ngày Tết ăn uống linh tinh, đi ra đi vào ăn uống cả ngày nên miệng thấy hôi và chua quá, không biết là nên dùng nước súc miệng, chống hôi miệng hiệu nào nhỉ ? :sweat: :shame::chaymau:

thuongshoo4

Reaction score
0
Theo mình là do sâu răng, đánh răng không sạch chỗ răng khôn, kẽ răng dơ, cuống lưỡi dơ, còn bao tử, viêm mũi thì ít.
Xài chỉ nha khoa thì thấy vẫn ê nướu. Nói chung không chịu nổi. Còn chà sạch răng, cuống lưỡi... thì thấy phải làm quá nhiều lần trong một ngày..

ketoan.9x

Reaction score
0
thuongshoo4 said:
Theo mình là do sâu răng, đánh răng không sạch chỗ răng khôn, kẽ răng dơ, cuống lưỡi dơ, còn bao tử, viêm mũi thì ít.
Xài chỉ nha khoa thì thấy vẫn ê nướu. Nói chung không chịu nổi. Còn chà sạch răng, cuống lưỡi... thì thấy phải làm quá nhiều lần trong một ngày..
Hì, em thì đánh cũng ko qua loa lắm đâu, thật ra thì ko chua và hôi lắm, còn tần xuất đánh răng có ngày em đánh 3 cữ, ngày thì 2 cữ :surrender:

RichWtf

Reaction score
0
chai gì mà có 4 5 màu của nhật ấy, đang dùng chai màu đen, giá 2loét hơn tí

ketoan.9x

Reaction score
0
RichWtf said:
chai gì mà có 4 5 màu của nhật ấy, đang dùng chai màu đen, giá 2loét hơn tí
Vãi, 2 Triệu hả :eek:ps: :eek:h:

mrekjjjd said:
vodka, chuối hột
Ủa nó là rượu mà ba, lấy rượu đi súc miệng hả ? :rofl:

thuongshoo4

Reaction score
0
ketoan.9x said:
Hì, em thì đánh cũng ko qua loa lắm đâu, thật ra thì ko chua và hôi lắm, còn tần xuất đánh răng có ngày em đánh 3 cữ, ngày thì 2 cữ :surrender:
Siêng chưa chắc gì sạch. Răng khôn khó đánh lắm. Đánh xong lấy ngón tay cào lúc nào cũng dính cơm :chaymau: