Các thím có bao giờ nghĩ đến việc mua Bảo hiểm nhân thọ không?

mountain90

Reaction score
0
Cũng tính mua cho cả nhà đây.
Bảo hiểm cho cái oto gần chục triệu 1 năm còn ko tính, lại lo bảo hiểm sức khỏe cho mình.

Gửi từ BlackBerry KeyOne bằng vozFApp

phant0mlord

Reaction score
0
Trước em tính mua manulife cho mẹ e nhưng đậu xanh lên gg tham khảo quả hợp đồng như ma trận, và nghe dồn tình trạng bẻ từ ngắt chữ cắt câu đấm mồm khách hàng khá mạnh mẽ nên quyết dịnh bỏ, h chẳng biết mua của bọn nào cho yên tâm

iiris

Reaction score
0
Bố mẹ em cũng của có mua bảo hiểm của bên dai i chi.......kiểu bảo hiểm gì thì em không biết
Mà cứ tới hạn nộp tiền có 2 người lên tận nhà thu tiền.....có trường hợp nào mình nộp tiền nhưng bọn họ không nộp cho bên bảo hiểm không nhỉ

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 bằng vozFApp

Cu Sa Thien Vuong

Reaction score
0
Ông bà già thì 2 cái bảo việt,
Mình năm 40t rút ra 200 từ thằng Prudential

Gửi từ Xiaomi MI 8 EE bằng vozFApp

painnagato

Reaction score
0
iiris said:
Bố mẹ em cũng của có mua bảo hiểm của bên dai i chi.......kiểu bảo hiểm gì thì em không biết
Mà cứ tới hạn nộp tiền có 2 người lên tận nhà thu tiền.....có trường hợp nào mình nộp tiền nhưng bọn họ không nộp cho bên bảo hiểm không nhỉ:byebye::byebye:

Đóng tiền yêu cầu biên lai thu tiền, rồi giữ lại sau này có kiện cáo gì thì đưa ra.

namdachet

Reaction score
0
phant0mlord said:
Trước em tính mua manulife cho mẹ e nhưng đậu xanh lên gg tham khảo quả hợp đồng như ma trận, và nghe dồn tình trạng bẻ từ ngắt chữ cắt câu đấm mồm khách hàng khá mạnh mẽ nên quyết dịnh bỏ, h chẳng biết mua của bọn nào cho yên tâm
Em bên ngân hàng Quân đội nhé thím, nếu thím muốn em gửi bảng minh hoạ cho thím tham khảo :)) bên em đang chạy MB Ageas Life do MBBank bảo lãnh thím nha :D
Sent from my iPhone using vozForums

Atematsu

Reaction score
1
mountain90 said:
Cũng tính mua cho cả nhà đây.
Bảo hiểm cho cái oto gần chục triệu 1 năm còn ko tính, lại lo bảo hiểm sức khỏe cho mình.

Gửi từ BlackBerry KeyOne bằng vozFApp
Bhsk khác bhnt:chaymau:

Atematsu

Reaction score
1
iiris said:
Mà cứ tới hạn nộp tiền có 2 người lên tận nhà thu tiền.....có trường hợp nào mình nộp tiền nhưng bọn họ không nộp cho bên bảo hiểm không nhỉ:byebye::byebye:

Có, thiếu gì th như thế..
Nên bắt buộc phải giữ với lưu biên lai thu tiền nhé ..
Nhiều thg BH khi có chuyện viện cớ ko đóng tiền đầy đủ xù đấy

Ne_Yo

Reaction score
0
bhnt thì 1 năm đóng tầm bao nhiêu và hãng nào đáng tin cậy vậy mấy thím? Khi có bệnh tật hoặc tai nạn, tử vong thì sẽ được nhận lại tiền nhưng là số tiền mình đã đóng hay sao ạ?

với cũng nghe nói vài hãng bảo hiểm làm hợp đồng rối rắm và ko phải khách nào cũng chịu đọc hết. khi có kiện cáo lùm xùm mới khui ra thì