các bạn vozer "kỳ cựu" vào đây mình xin tí ý kiến

cutruong91

Reaction score
0
Con người ta là phải có chí tiến thủ.
Phải thử cái mới thì mới thấy khá lên đc. Loanh quanh ao làng phát triển kiểu gì?
Mình ủng hộ next. Cơ mà thím nhớ viết thêm cái app chính chủ nhé.

via vozForums for iPhone

park_kim_thang01

Reaction score
2
Xin unban cái nick 8 năm trước do đi lính rảnh, ngồi chửi nhau với vozer làm mất cái nick cũ, có 1 số thông tin cần tìm lại.
Thanks mod
Park_kim_thang

tammttg

Reaction score
0
Đứa nào hay tạo thớt nhảm thì trong 2 tuần ko được lập thớt nữa

Comment vớ vẩn, dung tục thì tùy mức độ mà ban lâu hay ít

hoana

Reaction score
0
theo quan điểm cá nhân của e thì giao diện nên để giống tầm 60-70% để mọi ng quen dần. để cũ thì ko đổi mới. mà mới quá lại ko quen

truongbinhtran

Reaction score
0
khothe.9x said:
cái voz fb giờ 1 lũ con gái, nghĩ cảnh bọn nó đăng ký được nick rồi vào lập thớt ông ông tôi tôi thím thím nghe chán vl :sosad::sosad::sosad:
Biết đâu kiếm đc vợ trên đây :shame:

emyeuvoem

Reaction score
0
1- Giảm số lần like trong 1 ngày lại , để những thớt thật sự hay mới xứng đáng có like.
2- Homepage sẽ nỗi lên những bài mới nhất hoặc hot nhất theo lựa chọn của người đọc
3- Readonly voz cũ , nhớ để thông báo để cho người ta biết mà qua voz Tân chơi
4- QUAN TRỌNG NHẤT KHÔNG CẦN QUAN TÂM CÁC CÁI TRÊN:
*** Đừng sập nữa, đừng tắt mở forum theo hứng nữa, có làm gì hay thử nghiệm gì làm ơn hiển thị 1 page thông báo rõ ràng, có nguyên nhân và kết quả, xin ngàn lần cảm ơn

tuyengjn

Reaction score
0
các đường link bên next phải đặt như bên này. ví dụ f=xx để tiện việc chuyển các box và đây là dấu ấn quan trọng

bongdem236

Reaction score
0
fRzzy said:
xét duyệt thành viên mới, voz ngưng đăng ký là do quá tải chứ truyền thống không như thế, truyền thống là thành viên mới đăng ký phải đáp ứng một số điều kiện mới hoạt động được ở một số mục (f17, f33...) - quay trở lại truyền thống đó, tiêu chí sẽ thế nào? đề xuất thế này (chỉ áp dụng ở một số mục đặc biệt nha):
  • thành viên mới không được reply vào thread của người khác lập ra, chỉ có thể reply vào thread của chính họ.
  • thread họ tạo mới sẽ phải được duyệt trước khi đăng.
  • sau 10 thread được duyệt sẽ trở thành thành viên bình thường.
cấp bậc thành viên, cái này nhỏ thôi, có thể nhiều người không quan tâm, nhưng thành viên hoạt động đủ lâu sẽ có một cái title khác, thêm vài quyền lợi nho nhỏ?

giao diện, mình biết chắc số người thích dùng cái giao diện classic ít thôi, nhưng đúng là có, chuyện này đang triển khai rồi, sẽ có giao diện y như 15 năm trước, cho tuỳ chọn chuyển qua chuyển lại tuỳ thích.
1. vẫn nên cho đăng ký theo đợt, để những người hay vào chơi voz mới biết thôi, tránh trẻ trâu đọc đc cái gì hay trên fb cái là lao vào reg nick, các điều kiện cho thành viên mới chỉ gây ra tình trạng spam
2. hệ thống cấp bậc cũng ko cần thiết vì cũng gây ra tình trạng spam bài viết, câu like.. thi thoảng cấp title và avatar cho các thành viên nổi bật là đc
3. clone đc giao diện cũ thì quá tốt rồi :beauty:
4. nick em migrate sang bên next bị mất title "Đã tốn tiền" ạ :chaymau:

Nevercry9x

Reaction score
0
10 thread để làm thành viên bình thường, thì chúng nó lại spam thread nhảm rồi