các bạn vozer "kỳ cựu" vào đây mình xin tí ý kiến

chuan vOzer

Reaction score
0
fRzzy said:
bắt post nhiều mới được làm gì đấy chỉ lắm spam chứ ích gì...
công nhận, như hiện nay 1000 post mới up được link thực sự rất ức chế, muốn người khác có Trách nhiệm với comment của mình thì cứ chế tài xử phạt là rét ngay ấy mà, tốc độ lập nick bao giờ cũng Chậm hơn tốc độ KIA :doubt:

diepxitin555

Reaction score
0
Mem mới thì 1 tuần sau khi tạo mới được reply, 1 tháng mới được tạo thớt.
Để cả giao diện mới lẫn cũ để ai thích xem cái nào thì lựa cái đó.
Tạo thêm cái app mobile nữa thím ơi.

pim_pim

Reaction score
1
blackhole200294 said:
xét duyệt thành viên mới:
nên mở đăng ký và giới hạn quyền như trước
góp ý:
f33 = 100-300 post mới đc bình luận (hạn chế các anh vật nhau thua chửi bới bị ban xong tạo clone vào chửi tiếp), 1k post mới đc tạo thớt, post link (hạn chế các anh đú điểm báo khi chưa rõ quy định)
f17, box game, giải trí, xe cộ = 0 post bình luận, 100 post tạo thớt (người muốn tâm sự thì ngta cũng phải sinh hoạt 1 thời gian rồi, để 0 post lại có bọn đa nhân cách lập thớt nhảm)
box mua bán = 10 post bình luận, 100 post lập thớt (tránh bọn spam quảng cáo)
các box còn lại = 50 post mới đc post link, ảnh còn lại thì free
cấp bậc thành viên:
cái này ko ủng hộ, cày post cày title chẳng đem lại giá trị gì, chỉ khiến các thớt bị loãng
góp ý:
hàng tháng lập thớt để award thành viên tích cực bằng custom title (thành viên tạo nhiều thớt hay, nội dung phong phú chứ ko phải cứ nhiều post thì set)
giao diện:
hoàn toàn ủng hộ giao diện classic và có chuyển đổi qua lại cho user mới ko thích classic
góp ý:
nên hoàn thiện cái này càng sớm càng tốt
Mình đồng ý cái này.
Tăng mức độ lên thôi là ổn.
Ngoài ra thì :
- mem cũ có quyền ẩn cmt các mem mới( nhiều cháu giữ thói cmt ở FB, cứ cmt bừa bãi không đầu tư nội dung, không nhiệt tình, rất thừa thãi và nhạt nhẽo)
- có tùy chọn bỏ qua hiển thị các thớt do mem mới tạo. Vẫn là vì lo ngại các cháu tạo thớt không đầu tư nội dung.

Tong Cuc Truong

Reaction score
0
Đề nghị anh Tủ xem xét lại vụ post link hình khi chưa đủ 1000 post :*
Hay nói cách khác là cân nhắc số post join date để ra quyết định, chứ mem join lâu năm, ko đi spam nhảm nên post ko đủ 1000 h ko tài nào post đc link, ảnh ức chế vãi.

:angry:

vim.modo

Reaction score
0
Limit số thread, post/day
Tuyệt đối không cho tạo thread trong f33

Sau đó xem tình hình rồi tính tiếp

Cu_Tu3n

Reaction score
1
Cách thức qua nhà mới thế nào? Nếu cứ như games gộp-hay chuyển server thì BQT cứ làm thôi!

pim_pim

Reaction score
1
jupiterkt said:
Hê hê sắp được hưởng quyền lợi của mem cũ ko biết có gì hot ko
Được oai. Lên mặt dạy đời các cháu:sogood:
Đứa nào lên đây mà cứ : gọi tao với mày cho thân nhé, ông - tôi, tuyên truyền chính trị, LGBT, nữ quyền.... Láo nháo thì chửi cho nó sml rồi báo mod ban nick nó:sogood:

meesudzu

Reaction score
0
cá nhân em thấy chuyển cũng không sao. dùng sao nội dung vẫn vậy, khác vỏ thôi

Nhokkun1997

Reaction score
0
Tong Cuc Truong said:
Đề nghị anh Tủ xem xét lại vụ post link hình khi chưa đủ 1000 post :*
Hay nói cách khác là cân nhắc số post join date để ra quyết định, chứ mem join lâu năm, ko đi spam nhảm nên post ko đủ 1000 h ko tài nào post đc link, ảnh ức chế vãi.

:angry:
Mình đồng ý với bác này:chaymau: Mình tham gia forum chủ yếu ở F17, ko đi spam nên số post rất thấp, việc yêu cầu 1000 post tạo khó khăn cho mình khi muốn chia sẻ một cái gì đó:pudency:

ZCamusZ

Reaction score
1
pim_pim said:
Mình đồng ý cái này.
Tăng mức độ lên thôi là ổn.
Ngoài ra thì :
- mem cũ có quyền ẩn cmt các mem mới( nhiều cháu giữ thói cmt ở FB, cứ cmt bừa bãi không đầu tư nội dung, không nhiệt tình, rất thừa thãi và nhạt nhẽo)
- có tùy chọn bỏ qua hiển thị các thớt do mem mới tạo. Vẫn là vì lo ngại các cháu tạo thớt không đầu tư nội dung.
Lại mấy cái ý kiến ích kỹ của mấy ông chế độ cũ rồi :go: min mod còn ok chứ mấy ông vào sớm làm gì có quyền ẩn cm người khác, thế 1 thằng mua acc 2008 có thể càn quét hết cái thớt của người ta luôn à :go:
Cái dưới còn chấp nhận được 1 tí