Các bạn có thích ăn thịt chó không?

kulkas8899

Reaction score
0
Như title, chỉ là khảo sát nhỏ nhỏ thôi nhé, không phải chỗ gây war:shame::shame::shame:

Reaction score
0
Thích, lâu không ăn lại thèm, à chỉ có thịt chó ở quê ngon, ở thành phố này ko biết kiếm đâu ra mà ngon được như ở quê. Một năm chắc ăn được 1~2 lần. Ngoài ra còn món gỏi cá nhá. hết sảy. :beauty::beauty:

hhoanganh

Reaction score
0
cũng gần 1 năm rồi chưa ăn lại, tự nhiên thì ko cảm thấy thèm, nhưng ai rủ ăn thì đi, đặc biệt thui rơm rất ngon.
//nhà mới bị bắt 2 con chó

FA.ke.tao

Reaction score
0
có thì vẫn ăn đc. nhưng k có cảm giác thèm :sogood:

ckanJ

Reaction score
0
Không ăn nhưng cũng không khinh bỉ gì mấy thím ăn thịt chó cả :D mấy thím phản đối ăn thịt giả tạo vừa thôi , chó nhà nguời ta chứ chó nhà mình éo đâu mà thuơng với chả tiếc , con éo nào chả là con , con éo nào mà chả biết đau khi bị làm thịt, chứ có phải riêng con chó biết đau đâu , sao các thím không ăn chay đi cho nó phúc hậu
Gạch đá em chịu

kitkoi14

Reaction score
0
thịt chó mình ăn nhiều.Thích thì cũng ko hẳn.Chẳng lẽ các ông ăn thịt chó là sai còn ăn thịt con khác thì là đúng chắc.ý kiến cá nhân

Dizzy

Reaction score
0
Thịt chó ăn hay ko là thuộc về vấn đề đạo đức và giáo dục mà thôi. 1 nước có truyền thống ăn thịt chó như HQ thì hiện nay giới trẻ HQ đã quay lưng lại với thịt chó (google để biết), còn người lớn tuổi họ vẫn ăn.

Nói cách khác, bạn ăn thịt chó vì bạn chưa được hưởng và sống trong môi trường đủ giáo dục hiện đại.

qwedasdazxct

Reaction score
0
Có nhé , không những ăn mà còn ăn mạnh là đằng khác :dreaming::dreaming:

2z3b

Reaction score
0
Mình có ăn, lâu lâu bạn bè rủ thì ăn, ko thường xuyên, có khi tháng 2 tháng ăn 1 lần