Các bác nghĩ sao về single mom ? Có nên ăn ko ?

KeoSua

Reaction score
0
who.forme said:
mấy con single mom này nó ko ngu để mà bị chăn đâu. Chúng nó thường rất tỉnh hơn nữa lại rõ ràng và sòng phẳng nên nó đồng ý chịch thì cứ chịch thôi, mình có lừa được nó đéo đâu mà tội với lỗi
Đồng ý là bọn này nó từng trải nên có kinh nghiệm , với nói thật là giờ cái vụ sex đối với tụi này nó cũng chẳng còn gì để mất nên chắc chắn vô tư . Cái cần nói ở đây là tạo mối quan hệ thân thiết 2 bên cần dựa vào tình cảm , đâu phải gái qua đường hay gái gọi đâu mà gặp cái ăn luôn dc :sweat:

baccanngon

Reaction score
0
các em singlemom ngon mà, biết làm đẹp và thoáng :3 mỗi tội sợ không đáp ứng nổi mấy em ấy thôi

KeoSua

Reaction score
0
baccanngon said:
các em singlemom ngon mà, biết làm đẹp và thoáng :3 mỗi tội sợ không đáp ứng nổi mấy em ấy thôi
Bị lừa một lần thời thanh xuân nên giờ ăn dc mấy em này cũng phải cao tay lắm mới dụ dc , dễ gì tạo dc lòng tin của mấy em như này :dreaming:

who.forme

Reaction score
1
KeoSua said:
Bị lừa một lần thời thanh xuân nên giờ ăn dc mấy em này cũng phải cao tay lắm mới dụ dc , dễ gì tạo dc lòng tin của mấy em như này :dreaming:
ko phải lừa đảo hay chăn dắt gì. Kinh nghiệm của tôi là ông cứ thật lòng tốt với chúng nó, quan tâm tý, thỉnh thoảng rủ đi chơi ăn uống -> tạo thiện cảm, gần gũi tý rồi đưa nhau đi chịch thôi. Có tình cảm thì chịch nó cũng mới phê, cảm xúc nó mới dạt dào. Nhưng mà ko cần làm người yêu hay gì nhé, bọn này chỉ cần nó quý ai, có tý tình cảm gọi là thân thiết tý là nó cho ăn ngay mà nó cũng chả đòi hỏi ràng buộc gì ở mình
cứ thật lòng rồi sẽ chén được, mấy e này nó khác vs mấy con teen dẩm. Nó biết suy nghĩ rồi, từng trải rồi mà nó lại có con rồi nên là cũng biết thế nào là trách nhiệm với cuộc sống mà quan trọng là nó cũng có nhu cầu tình dục
cứ tin tôi

KeoSua

Reaction score
0
who.forme said:
ko phải lừa đảo hay chăn dắt gì. Kinh nghiệm của tôi là ông cứ thật lòng tốt với chúng nó, quan tâm tý, thỉnh thoảng rủ đi chơi ăn uống -> tạo thiện cảm, gần gũi tý rồi đưa nhau đi chịch thôi. Có tình cảm thì chịch nó cũng mới phê, cảm xúc nó mới dạt dào. Nhưng mà ko cần làm người yêu hay gì nhé, bọn này chỉ cần nó quý ai, có tý tình cảm gọi là thân thiết tý là nó cho ăn ngay mà nó cũng chả đòi hỏi ràng buộc gì ở mình
cứ thật lòng rồi sẽ chén được, mấy e này nó khác vs mấy con teen dẩm. Nó biết suy nghĩ rồi, từng trải rồi mà nó lại có con rồi nên là cũng biết thế nào là trách nhiệm với cuộc sống mà quan trọng là nó cũng có nhu cầu tình dục
cứ tin tôi
Em hiểu rồi , cuối cùng cũng ngộ ra chân lý :sogood: cám ơn thím đã chia sẻ , chắc thím cũng từng trải nhiều rồi :chaymau:

clone000

Reaction score
0
Đặc điểm mẹ 1 mình là dễ choén, skill trung bình đến tốt.

Nhưng bị cái là sập xệ. Nhìn ngoài thì ok, không săn chắc được như mấy em còn non tơ

KeoSua

Reaction score
0
prof duong cam said:
thằng thớt up hình con bé 2004 =)) cẩn thận nha mày
nếu vã quá thì inbox em đưa số mấy em bên kynu cho mà tự xử nha thím :*