Các bác nghĩ sao về single mom ? Có nên ăn ko ?

who.forme

Reaction score
1
KeoSua said:
Em hiểu rồi , cuối cùng cũng ngộ ra chân lý :sogood: cám ơn thím đã chia sẻ , chắc thím cũng từng trải nhiều rồi :chaymau:
kể ra đây 1 câu chuyện của tôi từ khoảng 2012 nhé. Ai tin thì tin mà ai ko tin thì bỏ qua. Đợt đấy vẫn đang sinh viên, chuẩn bị ra trường và vẫn hơi ngu ngơ. Có lần đi ăn cưới con bạn học cùng cấp 3 thì nó xếp vào mâm với mấy con bạn thân của nó, trong đấy có 1 em single mom (bằng tuổi, có con từ năm 18t nhưng ko có ck vì thằng kia nó ko nhận). Nhìn cũng xinh xinh bầu bĩnh nhưng mà mình có người yêu rồi nên cũng éo để ý lắm. Lúc sau thấy em ý loay hoay mãi éo mở đc cái lon pepsi vì móng tay dài, thế là tôi mở hộ. Xong hoá ra e này còn gần nhà mình thế nên ăn xong thì tôi có chở nó về, sau đấy trao đổi sđt nhưng mà cũng chả có ý gì. Coi như 1 mối quan hệ bạn bè xã hội bình thường, thế mà về sau thỉnh thoảng rủ đi trà chanh, cafe cà pháo mấy lần. Có lúc chán chán nó lại rủ mình đi ăn uống tâm sự chuyện đời. Công nhận nó suy nghĩ chín chắn hơn mình nhiều.
Thế xong có 1 lần tôi hỏi nó là sao 2 đứa cũng mới quen thôi mà nó có vẻ tin tưởng mình, hay tâm sự chuyện nó chuyện kia rồi còn rủ đi ăn uống (ăn uống share sòng phẳng luôn nhé vì tôi sv nên éo có tiền
)
Xong nó bảo là vì lần đầu gặp ở đám cưới mình mở cho nó lon nước nên nó quý (đéo biết nó nói thật hay nó chém nữa) nhưng mà sau đấy thì càng ngày càng trở lên thân thiết hơn -> cái gì đến cũng đến nhưng mà nó chả bắt mình ràng buộc gì với nó cả vì chắc nó cũng hiểu rằng mình thì đã có người yêu mà nó thì đã lỡ 1 lần đò.
Sau đấy trải qua thời gian và nhiều chuyện thì tôi cũng dần dần khôn hơn và tinh thông hơn trong mấy vấn đề tình cảm trai gái này, cũng có tý chút gọi lại hiểu về phụ nữ hơn 1 tý chứ ko ú ớ như trước nữa

Hong Su Vuong

Reaction score
0
who.forme said:
kể ra đây 1 câu chuyện của tôi từ khoảng 2012 nhé. Ai tin thì tin mà ai ko tin thì bỏ qua. Đợt đấy vẫn đang sinh viên, chuẩn bị ra trường và vẫn hơi ngu ngơ. Có lần đi ăn cưới con bạn học cùng cấp 3 thì nó xếp vào mâm với mấy con bạn thân của nó, trong đấy có 1 em single mom (bằng tuổi, có con từ năm 18t nhưng ko có ck vì thằng kia nó ko nhận). Nhìn cũng xinh xinh bầu bình nhưng mà mình có người yêu rồi nên cũng éo để ý lắm. Lúc sau thấy em ý loay hoay mãi éo mở đc cái lon pepsi vì móng tay dài, thế là tôi mở hộ. Xong hoá ra e này còn gần nhà mình thế nên ăn xong thì tôi có chở nó về, sau đấy trao đổi sđt nhưng mà cũng chả có ý gì. Coi như 1 mối quan hệ bạn bè xã hội bình thường, thế mà về sau thỉnh thoảng rủ đi trà chanh, cafe cà pháo mấy lần. Có lúc chán chán nó lại rủ mình đi ăn uống tâm sự chuyện đời. Công nhận nó suy nghĩ chín chắn hơn mình nhiều.
Thế xong có 1 lần tôi hỏi nó là sao 2 đứa cũng mới quen thôi mà nó có vẻ tin tưởng mình, hay tâm sự chuyện nó chuyện kia rồi còn rủ đi ăn uống (ăn uống share sòng phẳng luôn nhé vì tôi sv nên éo có tiền
)
Xong nó bảo là vì lần đầu gặp ở đám cưới mình mở cho nó lon nước nên nó quý (đéo biết nó nói thật hay nó chém nữa) nhưng mà sau đấy thì càng ngày càng trở lên thân thiết hơn -> cái gì đến cũng đến nhưng mà nó chả bắt mình ràng buộc gì với nó cả vì chắc nó cũng hiểu rằng mình thì đã có người yêu mà nó thì đã lỡ 1 lần đò.
Sau đấy trải qua thời gian và nhiều chuyện thì tôi cũng dần dần khôn hơn và tinh thông hơn trong mấy vấn đề tình cảm trai gái này, cũng có tý chút gọi lại hiểu về phụ nữ hơn 1 tý chứ ko ú ớ như trước nữa
ớ ớ ú ú vài lần là kinh thông ngay đúng không :beauty::beauty:

Skeamy

Reaction score
0
coi said:
cũng đang bị con nhóc teen đú gạ chịch, con này thì đảm bảo còn trinh nhưng sớm muộn cũng mất, không ăn thì phí mà ăn sợ nó bám mình thì bỏ mẹ, nó cuồng sơn tùng với amy gì đó ý
Dưới 18 đi tù đấy a ơi

who.forme

Reaction score
1
Hong Su Vuong said:
ớ ớ ú ú vài lần là kinh thông ngay đúng không :beauty::beauty:
thông nhiều thứ lắm thím :sexy::sexy::sexy:
nói chung là hiểu thêm đc tý về suy nghĩ của phụ nữ. Gái có ck có con rồi nó nghĩ khác, gái teen đang tuổi ăn tuổi học nó nghĩ khác, bọn già già tầm 29-30t chưa ck chưa con (ế) nó lại nghĩ khác mà bọn single mom (dù là bỏ ck hay chưa từng có ck) thì nó cũng lại có suy nghĩ khác.... và đương nhiên là mỗi loại phụ nữ khác nhau thì chúng nó cũng cần những điều khác nhau ở người đàn ông. Chung chung thì vẫn cần thằng nào tốt, yêu nó, biết suy nghĩ, có trách nhiệm, có tiền nhưng mà tôi nghĩ là mỗi loại phụ nữ thì nó vẫn cần đàn ông có 1 số đặc điểm riêng nhất định và cái đặc điểm đấy là gì thì cần ae mình phải khám phá thêm

qt84

Reaction score
0
who.forme said:
ko phải lừa đảo hay chăn dắt gì. Kinh nghiệm của tôi là ông cứ thật lòng tốt với chúng nó, quan tâm tý, thỉnh thoảng rủ đi chơi ăn uống -> tạo thiện cảm, gần gũi tý rồi đưa nhau đi chịch thôi. Có tình cảm thì chịch nó cũng mới phê, cảm xúc nó mới dạt dào. Nhưng mà ko cần làm người yêu hay gì nhé, bọn này chỉ cần nó quý ai, có tý tình cảm gọi là thân thiết tý là nó cho ăn ngay mà nó cũng chả đòi hỏi ràng buộc gì ở mình https:\\i.imgur.com/KgL7mcS.png (Ảnh) cứ thật lòng rồi sẽ chén được, mấy e này nó khác vs mấy con teen dẩm. Nó biết suy nghĩ rồi, từng trải rồi mà nó lại có con rồi nên là cũng biết thế nào là trách nhiệm với cuộc sống mà quan trọng là nó cũng có nhu cầu tình dục https:\\i.imgur.com/IPMM3cD.gif (Ảnh) cứ tin tôi
Đồng ý với thím này,đã từng ăn,công nhận ngon ngọt

Gửi từ Asus ASUS_X00ID bằng vozFApp

wesleynguyen

Reaction score
1
Nếu sòng phẳng hiểu nhau đả thông kinh mạch rồi thì triển, còn xộn lào hứa văn hẹn hay tệ hơn bào tiền thì

via vozForums for iPhone