Các bác nghĩ sao về single mom ? Có nên ăn ko ?

KeoSua

Reaction score
0
gabay_bka said:
Thế là lừa gạt, hứa hẹn tóm lại là lừa tình ăn xong té ah? Thế thì ko ủng hộ lắm tôi tưởng 2 bên giao cấu vui vẻ thì ô kê
Nếu kiểu 2 bên vui vẻ như bác thì thà em lên trời đất book vé cho nhanh rồi , kiểu như này cũng giống chăn rau thôi , nên thấy tội tội :pudency:

soihui

Reaction score
0
Cocailonbomaytinhucaudmm said:
Single mom tao từng ăn 1 đống.
Đa số đều xinh.
Tụi này sống phóng khoáng lắm
Xạo :lol: không có gì vui, chúng ta không nên xạo :lol: :gach:

who.forme

Reaction score
1
KeoSua said:
Đang quen mấy em thuộc kiểu single mom , mà ko biết có nên ăn ko ? Tại thấy mấy em này cũng qua 1 lần đò rồi , mà giờ lừa ăn mấy em cũng thấy tội :adore: mà mấy em single mom nhìn ngon quá cưỡng lại ko nổi .
Mấy bác vào có gì chửi em mấy câu cho em giảm chút nghiệp tạo thành với :sosad:

đây là 1 em single mom à :adore: thế này thì phải ăn mạnh chứ, t quen 2-3 con single mom công nhận là ngon nhưng mà t lại có vợ rồi nên chả tư tưởng ăn uống gì được nữa hết

KeoSua

Reaction score
0
coi said:
cũng đang bị con nhóc teen đú gạ chịch, con này thì đảm bảo còn trinh nhưng sớm muộn cũng mất, không ăn thì phí mà ăn sợ nó bám mình thì bỏ mẹ, nó cuồng sơn tùng với amy gì đó ý
Bọn teen teen thì nên bỏ thím ạ , em thích gái chín chắn hơn chút , tầm 24- 28 , tụi này suy nghĩ dc , chơi dc chịu dc dễ bỏ hơn tụi teen dẩm , ăn vào sợ thím nuốt ko trôi đâu :stick:

KeoSua

Reaction score
0
who.forme said:
đây là 1 em single mom à :adore: thế này thì phải ăn mạnh chứ, t quen 2-3 con single mom công nhận là ngon nhưng mà t lại có vợ rồi nên chả tư tưởng ăn uống gì được nữa hết
Ngu vậy , ai mượn lấy vợ sớm làm gì , để giờ đây cu buồn ....:band:

who.forme

Reaction score
1
mấy con single mom này nó ko ngu để mà bị chăn đâu. Chúng nó thường rất tỉnh hơn nữa lại rõ ràng và sòng phẳng nên nó đồng ý chịch thì cứ chịch thôi, mình có lừa được nó đéo đâu mà tội với lỗi

saocon

Reaction score
1
KeoSua said:
Bọn teen teen thì nên bỏ thím ạ , em thích gái chín chắn hơn chút , tầm 24- 28 , tụi này suy nghĩ dc , chơi dc chịu dc dễ bỏ hơn tụi teen dẩm , ăn vào sợ thím nuốt ko trôi đâu :stick:
trôi hết cứ nuốt đi

butoma

Reaction score
0
Mấy em này thì chiều hết nấc

Gửi từ LGE LG-H915 bằng vozFApp