Các bác làm nghề gì? Hãy kể 1 bí mật trong ngành của các bác

Mr.Prosperous

Reaction score
0
pinkman said:
bác nào làm ngành y tế thì bật mí một số bí mật của ngành này cái
Ra các phòng khám nam khoa, đa số sẽ được tư vấn phẫu thuật cắt bao quy đầu dù bị bệnh gì đi chăng nữa
:chaymau::chaymau::chaymau:
Sent from BlackBerry Motion using vozFApp

nguyenxuanthangvnvt

Reaction score
0
Mr.Prosperous said:
Ra các phòng khám nam khoa, đa số sẽ được tư vấn phẫu thuật cắt bao quy đầu dù bị bệnh gì đi chăng nữa
:chaymau::chaymau::chaymau:

Sent from BlackBerry Motion using vozFApp
Mình có lần khám ở chỗ Nguyễn Thông vs HXH Q3, TP.HCM thấy khám nam khoa ok phết ko đến nổi nào đâu:sogood::sogood::sogood:

Cả chỗ ngay Hoàng Hoa Thám vs Phan Đăng Lưu nữa :sogood:

nguyenxuanthangvnvt

Reaction score
0
Noolno said:
Chụp ảnh , rất hay bị mẫu gạ gẫm , không biết gạ thật hay thả thính vì chưa bao giờ đớp thính
đây là mẫu đấy , chả liên quan gì , nó bảo mệt nên không nỡ, nên đèo về , không biết nó cà vếu vào mình làm gì :surrender::surrender::surrender:

Gửi từ Điện thoại siêu nhân Gao đen bằng vozFApp
Thím ở HN hay SG thế mẫu SG thường 1 là phải cực kỳ đẹp trai, 2 là phải có quan hệ nếu các em thấy có thể mồi chài đc mới thả thính.:">

Mình đi chụp cho mấy em hàng thì nhiều con lồng đẹp hồng và body ngon thì mặt kỳ kỳ or xấu và ngược lại. Cực hiếm em nào đc cả 2 (100 em cũng dc 10 em vào hàng cực phẩm nhân gian:">:">)

biheodn

Reaction score
0
pinkman said:
bác nào làm ngành y tế thì bật mí một số bí mật của ngành này cái
Khuyên các bạn đau, ốm, hắt hơi hay abc...xyz gì đấy về sức khỏe thì đừng ra mấy bệnh viện tư hay công về đa khoa mà ra đúng bệnh viện chuyên khoa mình đang mắc phải ấy.
- Đau mắt ra bệnh viện mắt.
- Đau tai, mũi, họng ra bệnh viện tại, mũi, họng.
.....
Gửi từ Note 8 - Gold/SSVN bằng vozFApp

Anywhere for you

Reaction score
0
Mình định đi trồng 3 răng, do bị gãy bh nên vào bệnh viện răng hàm mặt hay ra phòng khám . Bác nào có kinh nghiệm chỉ mình với.

itoka1

Reaction score
0
Coolerstrike said:
Từng làm trong mảng âm thanh, ba cái tai nghe 9 10 củ giá trị cỡ 1 củ và tai nghe 5 6 củ giá trị chỉ cỡ vài trăm k tiền Việt thôi. Không tin lên amazon search mấy mẫu tai nghe mấy năm trc xem nó sale 50 60% giá. Đồ âm thanh Âu Mỹ hầm hố cỡ nào cũng là đồ made in China cả giá thì đắt gấp đôi đồ mác tàu nhưng nghe nó còn cùi hủi hơn.

Sent from Samsung SM-N960F using vozFApp
Bác tư vấn giúp em cái loa để phòng ngủ tầm 20m phục vụ nhu cầu xem phim, nghe nhạc được không ạ? Nên mua bookshelf hay soundbar để tối ưu 2 nhu cầu trên với ạ? :adore::adore:

Noolno

Reaction score
0
nguyenxuanthangvnvt said:
Thím ở HN hay SG thế mẫu SG thường 1 là phải cực kỳ đẹp trai, 2 là phải có quan hệ nếu các em thấy có thể mồi chài đc mới thả thính.:">

Mình đi chụp cho mấy em hàng thì nhiều con lồng đẹp hồng và body ngon thì mặt kỳ kỳ or xấu và ngược lại. Cực hiếm em nào đc cả 2 (100 em cũng dc 10 em vào hàng cực phẩm nhân gian:">:">)
Chúng nó mồi chài em để đi chụp free cho chúng nó thôi thím =]]
Gửi từ Điện thoại siêu nhân Gao đen bằng vozFApp

soc104

Reaction score
0
onggia0tuoi said:
Mình bán sắt thép hợp kim.
Nếu mà cắt sp nhiều bằng sắt tấm thì tính tiền theo kiểu đo phủ bì chiều dài và rộng sp nhưng khi đưa lên cắt mình sắp xếp sp trên Cad rất tiết kiệm phôi. Có khi ăn lời 1/3 doanh thu sp ngoài tiền chênh lệch mua bán.
Ngoài ra còn láp cứng láp mềm. Giá chênh lệch vkl nếu bác nào ko cần tiện mà chỉ làm trục mình lấy láp cứng 1 lời 1.
láp cứng láp mềm phân biệt bằng cách nào vậy bác

mfe014

Reaction score
0
bof.pyo said:
Thêm nữa là bên trung gian như traveloka sẽ k xuất hoá đơn VAT nếu các thím thanh toán trước nhé. Tương đối phiền nếu tự book để đi công tác rồi về cơ quan thanh toán :chaymau:
Được gửi từ iPhone 7 Plus - vozForums
bữa e đi đóng tiền traveloka qua Payoo ngoài circle k, thấy có 1 bà khách đnag chửi nhau với nhân viên vì ko thể xuất hoá đơn đỏ, nghe nói là gọi hỏi thì traveloka chưa có văn phòng hỗ trợ chính thức ở VN.
Gửi từ tân cuốc thoại bằng vozFApp