Mặc Các Bác Đang Sài Loại "Bao Cao Su" Nào

nova1991

Reaction score
1
ko biết các bác cảm nhận sao chứ em xài qua các loại durex, samurai, sakura... hqua thử mua loại longtime mà xài éo thấy khác j. tưởng longtime nhưng thấy 5p vẫn tóe loe mẹ nó r mà loại này còn ếu có bôi trơn nhiều. Chốt lại mua mẹ ok vừa rẻ vừa tránh hàng giả :)

soconfusename

Reaction score
0
cứ hàng nhật mà táng... hàng nhật con bổ rẻ, có mấy con nó ôm mà giống như ko có vậy

Reaction score
0
Các bác kinh nghiệm và chuyên nghiệp vãi. Em thì cứ durex mà dã thôi, chứ cũng k biết nhiều loại khác :adore::byebye:

dino

Reaction score
0
nova1991 said:
ko biết các bác cảm nhận sao chứ em xài qua các loại durex, samurai, sakura... hqua thử mua loại longtime mà xài éo thấy khác j. tưởng longtime nhưng thấy 5p vẫn tóe loe mẹ nó r mà loại này còn ếu có bôi trơn nhiều. Chốt lại mua mẹ ok vừa rẻ vừa tránh hàng giả :)
masculan đi cu, anh thử nhiều rồi loại này của Đức rất an toàn và tốt :chaymau:

audition23

Reaction score
0
nova1991 said:
Bác dùng thử Krabi xem, nó có loại kéo dài, mình từng dùng thử, yếu thì khoảng 15 - 20', không thì 30' cũng không out.:byebye: