mitterlucky

Reaction score
2
Last Updated 2020-01-22 ,23:27
Nhiều lúc mình muốn tát nó phát mà lúc nào cũng thôi. Vì trc giờ ko đánh phụ nữ. Với nghỉ ts sau này. Mà chắc cũng li dị thôi. Nản quá. :sosad::sosad::sosad:

Tính li dị xong tát nó vài phát.

Update: Đã tát nó, ai ngờ sáng viết thớt, tối gặp chuyện. Biết vậy đập con lô cho rồi :stick::sosad::sosad:

Lý do: đi siêu thị mua 3 chai nước ngọt 1.5 lít chưa ts 70k để uống tết, nó càm ràm tốn tiền. Trong khi nó mua cho cháu nó 3 bịch kẹo dẻo gần 200k, cãi đã nó tát mình, mình tát lại nó 1 cái.

Vấn đề chai nước ngọt chỉ là vấn đề nhỏ nhưg nó châm ngòi mấy chuyện trc kia. Nhà thì nợ nần gần tỉ bạc. Mình làm trả nợ. Con nó dạng lương cũng khá. Mà tiêu xài phung phí. tháng nào hết tháng đó. Ts lúc con bệnh thì chạy đi mượn nội ngoại. Vs tỉ tỉ chuyên khác nữa. Với vợ tát chồng thì còn ra thể thống gì.

Last Updated 2020-01-22 ,23:16
Nhiều lúc mình muốn tát nó phát mà lúc nào cũng thôi. Vì trc giờ ko đánh phụ nữ. Với nghỉ ts sau này. Mà chắc cũng li dị thôi. Nản quá. :sosad::sosad::sosad:

Update: Đã tát nó, ai ngờ sáng viết thớt, tối gặp chuyện. Biết vậy đập con lô cho rồi :stick::sosad::sosad:

Lý do: đi siêu thị mua 3 chai nước ngọt 1.5 lít chưa ts 70k để uống tết, nó càm ràm tốn tiền. Trong khi nó mua cho cháu nó 3 bịch kẹo dẻo gần 200k, cãi đã nó tát mình, mình tát lại nó 1 cái.

Vấn đề chai nước ngọt chỉ là vấn đề nhỏ nhưg nó châm ngòi mấy chuyện trc kia. Nhà thì nợ nần. Mình làm trả nợ. Con nó dạng lương cũng khá. Mà tiêu xài ohung phí. tháng nào hết tháng đó. Ts lúc con bệnh thì chạy đi mượn nội ngoại. Vs tỉ tỉ chuyên khác nữa. Với vợ tát chồng thì còn ra thể thống gì.

Last edited by a moderator:

kienchuav2

Reaction score
0
mitterlucky said:
Nhiều lúc mình muốn tát nó phát mà lúc nào cũng thôi. Nghỉ ts sau này. Mà chắc cũng li dị thôi. Nản quá. :sosad::sosad::sosad:
Vợ nó không đánh là hên rồi :canny:

whitemask

Reaction score
1
mitterlucky said:

Ko nên bác à :sosad:

WENBIE

Reaction score
4
Lại 1 thanh niên ra tết ly dị à ?mà nói trước bước ko qua

GoTen

Reaction score
1
Gớm nhiều con dữ nó làm căng lại cãi ngay cả ngày :look_down::look_down::look_down:. Tốt nhất, thời gian lệch đũa xỏ ngón cứ phải nhẫn nhịn mọi cách. Đường cùng thì mới đầu hàng :sweat::sweat::sweat:

emkhongphailagay

Reaction score
1
Vợ chưa cưới thì có đánh 1 lần, đánh xong nó hét lên như con lợn bị chọc tiết, cả làng nghe thấy.
vợ hiện tại thì chưa đánh bao giờ :beauty: