Các bác cảm thấy sao khi phòng riêng của các bác bị chiếm ?

vipvphvtc

Reaction score
0
Loại con cái mất dạy, đẻ m phí sức. Chắc cái điều hòa đấy cũng do bố mẹ m lắp cho đúng ko. Còn nếu do m lắp thì m cũng là loại chả ra gì. Hiếu kính với bố mẹ m đi. Mất dạy.

Gửi từ Asus ASUS_X00ID bằng vozFApp

muoivankhatmau

Reaction score
0
Saitama.san said:
thế thì ba mẹ bạn đã cho bạn những điều tốt nhất cmnr.
Trời nóng thấy ba mẹ nằm mát mẻ, nói chuyện vui vẻ nó là 1 niềm vui rồi đấy ông :surrender:
Mà chủ yếu là muốn hay ko chứ đã muốn lắp điều hòa kiểu nào cũn tính đc, 25t rồi, làm việc gì người lớn tẹo đi :chaymau:
Nó khó lắp lắm, chứ có phải là e ko có tiền lắp thêm đâu... Giờ nhường obz phòng đó luôn

kuro1993

Reaction score
1
muoivankhatmau said:
Nó khó lắp lắm, chứ có phải là e ko có tiền lắp thêm đâu... Giờ nhường obz phòng đó luôn
M nhường trước khi lập cái thớt nhảm này thì đã không bị chửi ntn rồi. đm 25t :gach::gach::beauty:

saholin

Reaction score
1
không lắp đh được thì mua cái quạt phun sương cho 2 ông bà dùng, mà đã muốn thì thiếu gì cách , đúng là gia môn bất hạnh mà

muoivankhatmau

Reaction score
0
WENBIE;152876899 said:
Chính ra 25t thớt mới là thằng sống ăn bám obz

Ở Tây 18t dọn ra ngoài ở cmnr

Đang muốn dọn ra ngoài mà obz đéo cho đây... Bác xin hộ đc cho e thì e lại chả đội ơn quá

WENBIE

Reaction score
4
Chính ra 25t thớt mới là thằng sống ăn bám obz

Ở Tây 18t dọn ra ngoài ở cmnr

Đang muốn dọn ra ngoài mà obz đéo cho đây... Bác xin hộ đc cho e thì e lại chả đội ơn quá[/quote]

Cái này do bạn thôi, còn sống chung obz mà k tự nấu ăn, dọn nhà...thì còn khướt

Gửi từ MAKE VOZ GREAT AGAIN !!! bằng vozFApp

markcover

Reaction score
0
muoivankhatmau said:
Đang chán lắm các bác à..
Em năm nay 25t, chưa lấy vợ. Chuyện là nhà em chỉ có 1 cái điều hòa, ở trên phòng em. Tháng vừa rồi có đợt nắng nóng quá nên bố mẹ e thỉnh thoảng có lên ngủ, nằm 3 người 1 giường luôn, chật thật nhưng cũng okay..
Chuyện chưa có gì đáng nói khi mà sau đợt đó hôm nào obz cũng lên, từ sáng đến tối lúc nào rảnh cũng lên bật điều hòa, rồi lại còn vác cả tivi lên. Tối đều đặn 8h lên nằm bật tivi trong phòng em, thế là cả ngày coi như chả có tí thời gian ko gian riêng đếch gì cả.. Ngồi máy tính lướt fb, tube cũng ko yên, lại phải đeo tai nghe, đén tầm 10h đi ngủ là cũng bắt e đi ngủ luôn. Mẹ h đó thì ngủ tđn đc. Sáng ra tầm 4r 5h obz đã thức, nhưng chưa dậy, nằm tám chuyện, đếch ngủ đc.. Xong tầm 5r dậy còn tắt mẹ điều hòa đi để mình nằm chết nóng, vcl..
Sống chán vl luôn, ngày đi làm đã mệt rồi về còn nát hơn cả đi làm..
Thà ko có điều hòa còn hơn cái cuộc sống ko có tí riêng tư khổ sở ntn các bác ạ..
Tối nay e xuống giường obz nằm, đếch thèm nằm trên kia nữa... H phòng đó có còn là phòng mình nữa đâu....
Một thanh niên k được bật ếch video mỗi tối chia sẻ
Sent from LGE VS995 using vozFApp

duynhat229

Reaction score
1
saholin said:
không lắp đh được thì mua cái quạt phun sương cho 2 ông bà dùng, mà đã muốn thì thiếu gì cách , đúng là gia môn bất hạnh mà :surrender:
đúng rồi. những chỗ khó lắp đh thì mua cái quạt hơi nước ấy
thớt vì riêng tư bản thân mà để ông bà già khổ 1 thời gian mùa hè là ko ổn rồi