Các anh em đang cuống lên vì ế, muốn lấy vợ hay thậm chí đang tán tỉnh thì vào đây

viethq1989

Reaction score
0
Tôi cũng từng yêu SM làm BTV MC cho VTC giờ làm vin nói chung cảm giác không tin dc và khuyên các đồng chí đừng dính vào SM.Họ ích kỷ vô tâm và tâm lý tiêu cực kinh khủng và đéo biết thế nào là đủ cả càng yêu lâu càng làm cho mình cảm giác bị đè nén và bực bội.May mình tỉnh chia tay mãi mới dứt được.Mình cao 1m88,5 hiện làm chủ 2 quán lẩu nhé thu nhập cũng khá

Nobi.Nobita

Reaction score
0
Theo quan điểm của tôi thì những luận điểm các anh các bác đưa ra trên đây đều có thể áp dụng được cho cả 2 giới tính.

Reaction score
1
Makoto Itou said:
Bạn ông yếu đuối thôi.Kiểu ông này chắc luôn cô đơn,cảm giác ko ai hiểu nên ai cho ổng cảm giác đc quan tâm là dính bả ngay.
Trai tơ chưa kinh nghiệm tình trường, thiếu sự lạnh lùng và dứt khoát mà gặp single mom nó chăn thì có đỡ vào mắt, tôi là 1 ví dụ, dù không phải single mom nhưng bị chăn như dế đây này :pudency:

tinhyeucuatoi182

Reaction score
0
Adolf Hitler-VietVersion said:
Trai tơ chưa kinh nghiệm tình trường, thiếu sự lạnh lùng và dứt khoát mà gặp single mom nó chăn thì có đỡ vào mắt, tôi là 1 ví dụ, dù không phải single mom nhưng bị chăn như dế đây này :pudency:
chuyện bị chăn là bình thường fen ạ, kể cả mấy đứa con gái mới nứt mắt ra chưa có kinh nghiệm tình trường nó cũng thừa sức chăn được mấy anh đã qua một vài cuộc tình.
nên nhớ thời xa xưa, chế độ của loài người xuất hiện đầu tiên là chế độ mẫu hệ. phụ nữ là người quyền lực nhất.:sogood:

mingjun

Reaction score
0
mailinh987 said:
Các ông mà cứ tỉnh như này thì không gái mà yêu đâu chứ nói gì cưới! Hóng tip ngược lại từ phía các chị em!
Thì lấy vợ mong nó đẻ cho đứa con, sống vì đứa con là được. Ra ngoài thì gặp em nào thích thì chén được là chén :gach::gach::gach:

VITO SCALETTA

Reaction score
0
Adolf Hitler-VietVersion said:
Đàn bà đẹp chăn thì đàn ông đỡ làm sao đc, vì đàn ông luôn thèm khát phụ nữ đẹp. Nói chung là các anh cứ tránh xa đám SM ra, đừng cổ suý cho cái phong trào nguloz và mất dậy SM từ phương tây về.
via vozForums for iPhone

Chidaruma

Reaction score
0
bone1406 said:
Chap 0- Đây là những chia sẻ của một F17/f33-ers (không phải Vozer) về những sự việc (đã) diễn ra, nên em sẽ kể theo một timeline sao cho mọi việc dễ dàng để theo dõi nhất
- Toàn bộ có thể có thật, có thể hư cấu, có thể thêm thắt, có thể lược giản, vì thông tin profile của em đã bị lộ. Trong này có người biết em, có public ra cũng không sao, nhưng em không hy vọng vậy, em không muốn bị mang tiếng, hoặc ít nhất bị mang tiếng nhưng được tiền thì em chấp nhận
- Đây là quan điểm cá nhân của em về con gái-đàn bà-phụ nữ mà em có được trong quá trình trải nghiệm, được giáo dục lại từ mẹ em, gia đình em nên bác nào, đọc đến đâu, có thể thoải mái nêu quan điểm cá nhân với em.
- Đối tượng tham chiếu là em – Cao 1m74, nặng 70kg, thân hình trung bình khá (có tập fitness 4-5 năm), mặt ưa nhìn, so với mặt bằng chung Vozer thì em có bộ gen di truyền tốt hơn một chút. (em là 1 trong 2 thằng trong ảnh) thím nào nghi ngờ thì cứ dán nguyên cái username vào fb là ra em.

- Mạch trí nhớ có thể không tốt, mỗi chap có thể edit lại nhiều lần theo màu tímcamvàng... để tiện.
Sau mỗi chap, em sẽ chia sẻ một đúc kết của em về đàn bà mà em sẽ luôn áp dụng.
cái của chap 0 hôm nay: đừng bao giờ trở thành người mà đàn bà muốn các thím trở thành, vì như thế nó sẽ cảm giác rằng nó thao túng được các thím, nó sẽ có suy nghĩ các thím cần nó. Đợt rồi có tán em này nhưng mà nch không hợp nên ngừng.

:chaymau:
Quất đá lên :sad:.

EmCee

Reaction score
0
Anh em nào có quen cháu gái chia sẽ tí kinh nguyệt đi.

Girl < Boy = 7 yrs old.

noname94

Reaction score
0
Cái số đào hoa. Gái theo nhiều từ các chị 89 90 đến các em trẻ trẻ 2k mà chưa tìm được người ưng ý

Em zai 94 -o-